/
 

Velkomin á upplýsingavef Knattspyrnudeildar Aftureldingar

Knattspyrnudeild Aftureldingar býður upp á þróttmikið og metnaðarfullt starf í vinsælustu íþróttagrein heims. Barna- og unglingaráð félagsins rekur 12 yngri flokka, allt frá fjögurra ára leikskólabörnum til nítján ára ungmenna en þá taka meistaraflokksráð karla og kvenna við með sitt kraftmikla starf auk þess sem fjöldi eldri iðkenda stundar íþróttina af kappi í bænum. Þjálfarar félagsins eru í fremstu röð enda hafa fjölmargir iðkenda fengið tækifæri með yngri landsliðum Íslands í knattspyrnu og nokkrir núverandi landsliðsmenn fengu sitt fótboltauppeldi í Mosfellsbænum.

Alltaf í boltanum ? Langar þig að prófa ? Komdu og vertu með og við tökum vel á móti þér !

 

Tryggðu hjá TM !

Ef þú tryggir hjá TM fær Afturelding hluta iðgjaldsins sem styrk.
Smelltu á TM myndina hér að neðan og ráðgjafi frá TM hefur samband - Áfram Afturelding !

 

1,2 og elda

 

Knattspyrnudeild Aftureldingar er í samstarfi við Einn, tveir og elda. Nú geta mosfellingar stutt við bakið á sínum mönnum á einfaldan máta, Smelltu hér til að panta! Þegar þú pantar velur þú svo 'sækja' og velur Aftureldingu. 

Afgreiðsla fer fram í Vallarhúsinu að Varmá á mánudögum og þriðjudögum á milli kl 16 - 19 

Athugið að panta þarf fyrir kl 11.59 á fimmtudögum.