Mið. 1. maí, 2024
Hásteinsvöllur
14:00
|
ÍBV
|
- |
Afturelding
|
Mjólkurbikar kvenna |
1 - 2 |
Mið. 1. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:40
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla D-lið B |
6 - 1 |
Mið. 1. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla C-lið B |
7 - 4 |
Mið. 1. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:20
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla B-lið B |
2 - 3 |
Mið. 1. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 4 |
Þri. 30. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Fylkir/Elliði
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
5 - 1 |
Sun. 28. apríl, 2024
BIRTU völlurinn
14:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
5 - 8 |
Lau. 27. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
RKVN
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
6 - 6 |
Lau. 27. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
RKVN
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
2 - 5 |
Lau. 27. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
RKVN
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
8 - 2 |
Lau. 27. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
RKVN
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
4 - 3 |
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
15:00
|
Afturelding
|
- |
Dalvík/Reynir
|
Mjólkurbikar karla |
4 - 1 |
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Snæfellsnes
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
4 - 6 |
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:40
|
Afturelding
|
- |
Snæfellsnes
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
10 - 0 |
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin
11:15
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
0 - 3 |
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin
11:15
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
5 - 7 |
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin
10:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
3 - 3 |
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin
10:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
3 - 3 |
Mið. 24. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:40
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
3 - 5 |
Mið. 24. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
0 - 5 |
Þri. 23. apríl, 2024
Kópavogsvöllur
19:30
|
Breiðablik/Augn/Smári
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
8 - 0 |
Þri. 23. apríl, 2024
Samsungvöllurinn
19:00
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
10 - 0 |
Mán. 22. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
KH
|
Mjólkurbikar kvenna |
4 - 0 |
Sun. 21. apríl, 2024
OnePlus völlurinn
15:15
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
14 - 0 |
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
3 - 2 |
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
3 - 3 |
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
3 - 0 |
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
7 - 3 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:45
|
Afturelding 2
|
- |
Haukar
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
2 - 5 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
7 - 3 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
8 - 3 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
8 - 0 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
5 - 6 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
8 - 3 |
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
4 - 7 |
Fim. 18. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
13 - 0 |
Mið. 17. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
19:00
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
0 - 0 |
Þri. 16. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Þróttur/SR
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
4 - 3 |
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras
16:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
0 - 3 |
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras
13:20
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
3 - 5 |
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras
12:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
0 - 2 |
Lau. 13. apríl, 2024
Nettóvöllurinn
19:00
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
8 - 1 |
Lau. 13. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras
17:30
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
3 - 0 |
Lau. 13. apríl, 2024
Nettóhöllin
16:00
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
1 - 6 |
Lau. 13. apríl, 2024
Domusnovavöllurinn
13:00
|
Leiknir R.
|
- |
Afturelding
|
Mjólkurbikar karla |
1 - 4 |
Lau. 13. apríl, 2024
Leikv. óákveðinn
11:30
|
Hamar/Ægir
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
2 - 12 |
Fim. 11. apríl, 2024
Fagrilundur - gervigras
18:50
|
Breiðablik 3
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
8 - 2 |
Fim. 11. apríl, 2024
Kórinn
18:45
|
HK/Ýmir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
0 - 0 |
Mið. 10. apríl, 2024
Skessan
20:30
|
FH/ÍH 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
4 - 2 |
Mið. 10. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
19:50
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
4 - 2 |
Mið. 10. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
1 - 6 |
Þri. 9. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
3 - 7 |
Sun. 7. apríl, 2024
Kórinn
11:30
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
4 - 3 |
Sun. 7. apríl, 2024
Kórinn
11:30
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
3 - 3 |
Sun. 7. apríl, 2024
Skessan
11:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
8 - 2 |
Sun. 7. apríl, 2024
Kórinn
10:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
9 - 1 |
Sun. 7. apríl, 2024
Kórinn
10:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
12 - 3 |
Sun. 7. apríl, 2024
Skessan
10:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
1 - 4 |
Sun. 7. apríl, 2024
Kórinn
09:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
7 - 1 |
Sun. 7. apríl, 2024
Kórinn
09:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
7 - 3 |
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan
14:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
1 - 2 |
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan
14:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
6 - 0 |
Lau. 6. apríl, 2024
Greifavöllurinn
14:30
|
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
3 - 3 |
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan
13:15
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
2 - 3 |
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan
13:15
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
1 - 3 |
Fös. 5. apríl, 2024
Akraneshöllin
20:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
2 - 2 |
Mið. 3. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá
19:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Valur/KH
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
2 - 1 |
Lau. 23. mars, 2024
Nettóhöllin
16:40
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
4 - 2 |
Lau. 23. mars, 2024
Nettóhöllin
15:20
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
2 - 2 |
Lau. 23. mars, 2024
Nettóhöllin
14:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
5 - 2 |
Fim. 21. mars, 2024
Kórinn
19:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
3 - 1 |
Fim. 21. mars, 2024
Vivaldivöllurinn
19:00
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
0 - 4 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:45
|
Afturelding 2
|
- |
Breiðablik 3
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
6 - 0 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
7 - 1 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
6 - 1 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
3 - 0 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
5 - 6 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
4 - 7 |
Sun. 17. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
0 - 6 |
Lau. 16. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
0 - 1 |
Lau. 16. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
3 - 8 |
Lau. 16. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
2 - 5 |
Lau. 16. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
8 - 3 |
Fim. 14. mars, 2024
KR-völlur
19:00
|
KR/KV
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
4 - 1 |
Fim. 14. mars, 2024
ÍR-völlur
19:00
|
ÍR
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
3 - 0 |
Mið. 13. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
3 - 2 |
Mið. 13. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
1 - 7 |
Þri. 12. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik/Augnablik 2
|
RM/FM - 3. fl. kv A-lið C 23/24 |
4 - 5 |
Mán. 11. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
1 - 4 |
Sun. 10. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
3 - 2 |
Sun. 10. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
0 - 2 |
Sun. 10. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:20
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
1 - 3 |
Sun. 10. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
4 - 3 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
15:00
|
Afturelding
|
- |
Dalvík/Reynir
|
Lengjubikar karla - A deild R4 |
7 - 0 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
3 - 3 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
5 - 0 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
10 - 3 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
6 - 6 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
7 - 5 |
Lau. 9. mars, 2024
Skessan
10:00
|
FH 2
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
1 - 3 |
Lau. 9. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
10 - 1 |
Mið. 6. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
19:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Selfoss/Árborg 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
1 - 2 |
Mið. 6. mars, 2024
JÁVERK-völlurinn
17:00
|
Selfoss 2
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
1 - 0 |
Þri. 5. mars, 2024
Fylkisvöllur
18:00
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
4 - 2 |
Mán. 4. mars, 2024
Samsungvöllurinn
19:00
|
Stjarnan/KFG/Álftanes
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
4 - 1 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
5 - 0 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:40
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
5 - 2 |
Sun. 3. mars, 2024
Risinn
11:30
|
FH 2
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
8 - 2 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:20
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
4 - 5 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
7 - 5 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
3 - 13 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
3 - 0 |
Sun. 3. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
7 - 6 |
Lau. 2. mars, 2024
Fjarðabyggðarhöllin
13:30
|
FHL
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
0 - 5 |
Lau. 2. mars, 2024
Fagrilundur - gervigras
11:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
3 - 5 |
Lau. 2. mars, 2024
Fagrilundur - gervigras
11:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
1 - 15 |
Lau. 2. mars, 2024
Fagrilundur - gervigras
10:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
6 - 2 |
Lau. 2. mars, 2024
Fagrilundur - gervigras
10:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
3 - 4 |
Lau. 2. mars, 2024
Fagrilundur - gervigras
09:00
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
3 - 5 |
Lau. 2. mars, 2024
Fagrilundur - gervigras
09:00
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
2 - 9 |
Fim. 29. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
21:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
4 - 1 |
Fim. 29. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
6 - 3 |
Mið. 28. febrúar, 2024
Nettóhöllin-gervigras
19:00
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24 |
3 - 0 |
Sun. 25. febrúar, 2024
Fagrilundur - gervigras
17:00
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
0 - 2 |
Sun. 25. febrúar, 2024
Fagrilundur - gervigras
15:40
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
2 - 2 |
Sun. 25. febrúar, 2024
Fagrilundur - gervigras
14:20
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
2 - 0 |
Sun. 25. febrúar, 2024
Fagrilundur - gervigras
13:00
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
0 - 4 |
Lau. 24. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
16:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24 |
0 - 6 |
Lau. 24. febrúar, 2024
Fífan
15:15
|
Breiðablik/Augn/Smári 5
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 3
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24 |
2 - 4 |
Lau. 24. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:20
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
0 - 2 |
Lau. 24. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
0 - 6 |
Fös. 23. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
Leiknir R.
|
Lengjubikar karla - A deild R4 |
3 - 3 |
Fim. 22. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Keflavík/Reynir/Víðir
|
FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24 |
1 - 3 |
Fim. 22. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
HK
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
2 - 0 |
Fim. 22. febrúar, 2024
Kórinn
15:00
|
HK 2
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
5 - 5 |
Fös. 16. febrúar, 2024
Víkingsvöllur
19:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar karla - A deild R4 |
4 - 1 |
Fös. 16. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
9 - 2 |
Mið. 14. febrúar, 2024
Stjörnuvöllur
18:30
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
5 - 3 |
Mið. 14. febrúar, 2024
Stjörnuvöllur
17:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
2 - 2 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Vivaldivöllurinn
14:20
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
1 - 6 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Ólafsvíkurvöllur
14:20
|
Snæfellsnes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
2 - 1 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Skessan
13:10
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
3 - 0 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Ólafsvíkurvöllur
13:00
|
Snæfellsnes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
0 - 3 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Vivaldivöllurinn
13:00
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
7 - 3 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Skessan
11:50
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
9 - 0 |
Sun. 11. febrúar, 2024
Skessan
10:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
9 - 0 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Fífan
17:45
|
Breiðablik/Augn/Smári 4
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R1 23/24 |
1 - 7 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Fífan
16:00
|
Breiðablik/Augn/Smári
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24 |
5 - 1 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
6 - 2 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
6 - 1 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
9 - 10 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
10:15
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
6 - 3 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
4 - 0 |
Lau. 10. febrúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
09:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
5 - 4 |
Fim. 8. febrúar, 2024
Akraneshöllin
20:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar karla - A deild R4 |
5 - 2 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Kórinn
12:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
5 - 1 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Kórinn
12:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
4 - 3 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Kórinn
11:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
1 - 4 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Kórinn
11:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
0 - 4 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Akraneshöllin
11:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
2 - 4 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Akraneshöllin
10:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
1 - 2 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Akraneshöllin
10:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
4 - 10 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Akraneshöllin
09:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
5 - 6 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Fagrilundur
09:00
|
Breiðablik 3
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
7 - 6 |
Sun. 4. febrúar, 2024
Akraneshöllin
09:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
1 - 4 |
Sun. 28. janúar, 2024
Nettóhöllin
16:45
|
Njarðvík 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 3
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24 |
3 - 4 |
Fim. 25. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding 2
|
- |
Stjarnan 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
1 - 2 |
Fim. 25. janúar, 2024
JÁVERK-völlurinn
17:30
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
RM/FM - 3. fl. kv A-lið C 23/24 |
3 - 1 |
Mið. 24. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
HK/Ýmir 3
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R1 23/24 |
1 - 0 |
Mið. 24. janúar, 2024
Samsungvöllurinn
19:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24 |
3 - 4 |
Sun. 21. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:45
|
Afturelding 2
|
- |
Hamar/Ægir
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
11 - 2 |
Lau. 20. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
15:30
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
3 - 3 |
Lau. 20. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
5 - 1 |
Lau. 20. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
0 - 2 |
Lau. 20. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
12:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
0 - 6 |
Lau. 20. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
4 - 1 |
Lau. 20. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
11:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
0 - 9 |
Þri. 16. janúar, 2024
Samsungvöllurinn
19:00
|
Stjarnan/KFG/Álftanes
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24 |
5 - 2 |
Sun. 14. janúar, 2024
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 3
|
- |
Keflavík/Reynir/Víðir 2
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24 |
3 - 4 |
Lau. 13. janúar, 2024
Boginn
15:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar karla - A deild R4 |
2 - 3 |
Sun. 7. janúar, 2024
Safamýri
14:00
|
Ísbjörninn
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
Innimót - Úrslitakeppni mfl. karla |
8 - 3 |
Lau. 6. janúar, 2024
Safamýri
15:30
|
Leiknir/KB
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
Innimót - Úrslitakeppni mfl. karla |
4 - 8 |
Mið. 13. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Reynir/Víðir
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
1 - 1 |
Mið. 13. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:40
|
Afturelding
|
- |
Reynir/Víðir
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
8 - 0 |
Sun. 10. desember, 2023
Nettóhöllin
17:00
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
0 - 4 |
Sun. 10. desember, 2023
Fagrilundur - gervigras
11:30
|
Breiðablik 3
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
0 - 10 |
Lau. 9. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
15:40
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
3 - 2 |
Lau. 9. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:20
|
Afturelding
|
- |
ÍBV
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
1 - 0 |
Lau. 9. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
13:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
2 - 2 |
Fim. 7. desember, 2023
Víkingsvöllur
20:15
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
RM/FM - 3. fl. kv A-lið C 23/24 |
16 - 0 |
Mið. 6. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:40
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
FH/ÍH
|
FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24 |
2 - 5 |
Þri. 5. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding 2
|
- |
FH 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
7 - 1 |
Sun. 3. desember, 2023
Nettóhöllin
17:45
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
1 - 8 |
Sun. 3. desember, 2023
Nettóhöllin
17:45
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
4 - 3 |
Sun. 3. desember, 2023
Nettóhöllin
16:30
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
2 - 4 |
Sun. 3. desember, 2023
Nettóhöllin
16:30
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
7 - 1 |
Sun. 3. desember, 2023
Digranes
13:00
|
Uppsveitir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
Innimót - A riðill karla |
1 - 5 |
Sun. 3. desember, 2023
Digranes
12:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Vængir Júpiters
|
Innimót - A riðill karla |
3 - 2 |
Sun. 3. desember, 2023
Nettóhöllin
12:00
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24 |
3 - 4 |
Sun. 3. desember, 2023
Digranes
11:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
KM
|
Innimót - A riðill karla |
3 - 1 |
Sun. 3. desember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding 2
|
- |
FH 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
0 - 5 |
Sun. 3. desember, 2023
Digranes
10:00
|
Ísbjörninn
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
Innimót - A riðill karla |
5 - 0 |
Lau. 2. desember, 2023
Fagrilundur - gervigras
11:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
1 - 2 |
Lau. 2. desember, 2023
Fagrilundur - gervigras
11:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
3 - 4 |
Lau. 2. desember, 2023
Fagrilundur - gervigras
10:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
0 - 9 |
Lau. 2. desember, 2023
Fagrilundur - gervigras
10:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
0 - 1 |
Mið. 29. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan/Álftanes 2
|
RM/FM - 3. fl. kv A-lið C 23/24 |
1 - 4 |
Sun. 26. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 3
|
- |
Grótta/Kría 2
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24 |
4 - 4 |
Sun. 26. nóvember, 2023
JÁVERK-völlurinn
14:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
1 - 2 |
Sun. 26. nóvember, 2023
JÁVERK-völlurinn
12:40
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
0 - 3 |
Sun. 26. nóvember, 2023
JÁVERK-völlurinn
11:20
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
4 - 2 |
Sun. 26. nóvember, 2023
Stjörnuvöllur
10:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
1 - 7 |
Sun. 26. nóvember, 2023
Stjörnuvöllur
10:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
1 - 2 |
Sun. 26. nóvember, 2023
JÁVERK-völlurinn
10:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
1 - 2 |
Sun. 26. nóvember, 2023
Stjörnuvöllur
09:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
1 - 2 |
Lau. 25. nóvember, 2023
Akraneshöllin
14:46
|
ÍA/Kári/Skall/Víkó 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R1 23/24 |
7 - 3 |
Lau. 25. nóvember, 2023
Akraneshöllin
13:00
|
ÍA/Kári/Skall/Víkó
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24 |
3 - 0 |
Sun. 19. nóvember, 2023
Íþróttahúsið á Flúðum
18:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Uppsveitir
|
Innimót - A riðill karla |
4 - 1 |
Sun. 19. nóvember, 2023
Íþróttahúsið á Flúðum
17:00
|
Vængir Júpiters
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
Innimót - A riðill karla |
4 - 1 |
Sun. 19. nóvember, 2023
Íþróttahúsið á Flúðum
16:00
|
KM
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
Innimót - A riðill karla |
3 - 6 |
Sun. 19. nóvember, 2023
Íþróttahúsið á Flúðum
15:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Ísbjörninn
|
Innimót - A riðill karla |
0 - 7 |
Lau. 18. nóvember, 2023
JÁVERK-völlurinn
15:30
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
5 - 1 |
Lau. 18. nóvember, 2023
JÁVERK-völlurinn
14:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
5 - 1 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Samsungvöllurinn
10:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
7 - 6 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Samsungvöllurinn
10:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
5 - 7 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Stjörnuvöllur
10:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
0 - 20 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
10:00
|
Afturelding 2
|
- |
HK 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
2 - 5 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Samsungvöllurinn
09:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
5 - 6 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Stjörnuvöllur
09:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
3 - 10 |
Lau. 18. nóvember, 2023
Samsungvöllurinn
09:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
6 - 1 |
Fim. 16. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24 |
1 - 0 |
Mið. 15. nóvember, 2023
Stjörnuvöllur
17:00
|
Stjarnan 2
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
4 - 1 |
Lau. 11. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
17:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
8 - 0 |
Lau. 11. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
15:40
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
1 - 0 |
Lau. 11. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:20
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
1 - 1 |
Lau. 11. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
13:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
2 - 0 |
Fös. 10. nóvember, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 3
|
- |
ÍA/Kári/Skall/Víkó 3
|
FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24 |
1 - 3 |
Lau. 4. nóvember, 2023
Skessan
11:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24 |
6 - 0 |
Þri. 3. október, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Fylkir/Elliði
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
1 - 1 |
Sun. 1. október, 2023
JÁVERK-völlurinn
19:00
|
Selfoss/Árborg/Stokk
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
3 - 2 |
Lau. 30. september, 2023
Laugardalsvöllur
16:00
|
Vestri
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla - Umspil |
1 - 0 |
Fim. 28. september, 2023
Akraneshöllin
19:00
|
ÍA/Kári/Skall/Víkó
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
2 - 3 |
Sun. 24. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Leiknir R.
|
Lengjudeild karla - Umspil |
3 - 0 |
Lau. 23. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
15:00
|
Afturelding
|
- |
Völsungur
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
2 - 5 |
Lau. 23. september, 2023
Meistaravellir
14:00
|
Grótta/KR
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna BÚ U20 |
5 - 1 |
Fim. 21. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Stjarnan/KFG/Álftanes 2
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
1 - 0 |
Mið. 20. september, 2023
Domusnovavöllurinn
16:30
|
Leiknir R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla - Umspil |
1 - 2 |
Mán. 18. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Víkingur R. 2
|
2. flokkur karla D - Lota 3 |
1 - 5 |
Mán. 18. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:45
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Leiknir/KB
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
5 - 1 |
Sun. 17. september, 2023
Fellavöllur
12:00
|
Austurland
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
0 - 4 |
Lau. 16. september, 2023
AVIS völlurinn
14:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
2 - 1 |
Fim. 14. september, 2023
Miðgarður
18:30
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 0 |
Fim. 14. september, 2023
Eskjuvöllur
16:00
|
KFA/Sindri/Neisti
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
0 - 1 |
Þri. 12. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
2 - 1 |
Þri. 12. september, 2023
Akraneshöllin
20:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
1 - 2 |
Sun. 10. september, 2023
Vestmannaeyjavöllur
14:00
|
ÍBV
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla D - Lota 3 |
4 - 0 |
Sun. 10. september, 2023
PCC völlurinn Húsavík
13:00
|
Völsungur/Einherji
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 4 |
Lau. 9. september, 2023
Boginn
15:00
|
Þór/KA 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 2 |
Lau. 9. september, 2023
Fjarðabyggðarhöllin
14:00
|
FHL
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
3 - 3 |
Lau. 9. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Ægir
|
Lengjudeild karla |
5 - 0 |
Fös. 8. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
16:15
|
Afturelding
|
- |
KA
|
4. flokkur karla D-lið Úrslit |
2 - 3 |
Fim. 7. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
ÍR
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
6 - 3 |
Mið. 6. september, 2023
Skessan
18:00
|
FH 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
5 - 1 |
Þri. 5. september, 2023
Fjölnisvöllur
18:00
|
Fjölnir 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
4 - 2 |
Mán. 4. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
Lengjudeild kvenna |
2 - 2 |
Sun. 3. september, 2023
JÁVERK-völlurinn
16:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
2 - 1 |
Sun. 3. september, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Valur/KH
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
1 - 5 |
Lau. 2. september, 2023
Víkingsvöllur
15:00
|
Víkingur R. 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 3 |
Fös. 1. september, 2023
Fellið
16:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
5. flokkur kvenna - Umspil C-lið |
3 - 3 |
Fim. 31. ágúst, 2023
Framvöllur
18:30
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
3 - 4 |
Fim. 31. ágúst, 2023
Extra völlurinn
17:30
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
4 - 2 |
Mið. 30. ágúst, 2023
Nettóhöllin-gervigras
19:00
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
1 - 3 |
Mið. 30. ágúst, 2023
ÍR-völlur
18:00
|
ÍR/Léttir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
3 - 3 |
Mið. 30. ágúst, 2023
Nettóhöllin-gervigras
17:30
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
4 - 3 |
Mið. 30. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla B-lið B |
2 - 3 |
Mið. 30. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla C-lið B |
2 - 2 |
Mið. 30. ágúst, 2023
Nettóhöllin-gervigras
16:00
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
2 - 2 |
Mið. 30. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla A-lið B |
1 - 1 |
Þri. 29. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
2 - 5 |
Þri. 29. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:45
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 1 |
Þri. 29. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
3. flokkur karla B-lið C |
1 - 2 |
Þri. 29. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Grindavík/GG
|
2. flokkur karla D - Lota 3 |
0 - 4 |
Mán. 28. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 0 |
Mán. 28. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
KR
|
4. flokkur karla C-lið B |
3 - 1 |
Mán. 28. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
KR
|
4. flokkur karla B-lið B |
1 - 7 |
Mán. 28. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 3 |
Mán. 28. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
FH 2
|
4. flokkur karla D-lið C |
3 - 7 |
Lau. 26. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
13:00
|
Afturelding
|
- |
Leiknir R.
|
Lengjudeild karla |
0 - 2 |
Fös. 25. ágúst, 2023
Víkingsvöllur
17:30
|
Víkingur R. 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið C |
0 - 9 |
Fös. 25. ágúst, 2023
Víkingsvöllur
16:00
|
Víkingur R. 2
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
4 - 4 |
Fös. 25. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
12:20
|
Afturelding
|
- |
KA
|
4. flokkur karla B-lið B |
4 - 5 |
Fös. 25. ágúst, 2023
Varmárvöllur
12:20
|
Afturelding
|
- |
KA
|
4. flokkur karla C-lið B |
3 - 4 |
Fös. 25. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
11:00
|
Afturelding
|
- |
KA
|
4. flokkur karla A-lið B |
4 - 5 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Kópavogsvöllur
19:15
|
Augnablik
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
1 - 3 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Smárinn
18:45
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
0 - 5 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
8 - 1 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
8 - 1 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Smárinn
17:00
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
0 - 6 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
8 - 0 |
Fim. 24. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
7 - 2 |
Mið. 23. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
19:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 3 |
Mið. 23. ágúst, 2023
KR-völlur
18:30
|
KR
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
1 - 2 |
Mið. 23. ágúst, 2023
KR-völlur
18:30
|
KR
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
3 - 1 |
Mið. 23. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
1 - 2 |
Mið. 23. ágúst, 2023
KR-völlur
17:15
|
KR
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
0 - 5 |
Mið. 23. ágúst, 2023
KR-völlur
17:15
|
KR
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
0 - 5 |
Mið. 23. ágúst, 2023
KR-völlur
16:00
|
KR
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
4 - 2 |
Mið. 23. ágúst, 2023
KR-völlur
16:00
|
KR
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
6 - 4 |
Mið. 23. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
0 - 2 |
Þri. 22. ágúst, 2023
Valsvöllur
18:30
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
4 - 1 |
Þri. 22. ágúst, 2023
Sauðárkróksvöllur
18:00
|
Tindastóll/KHF
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
4 - 2 |
Þri. 22. ágúst, 2023
Valsvöllur
17:20
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
5 - 1 |
Þri. 22. ágúst, 2023
Valsvöllur
16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
4 - 0 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
18:30
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur karla E-lið A |
0 - 6 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur karla F-lið A |
0 - 0 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur karla B-lið A |
6 - 3 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding 2
|
- |
Selfoss 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
4 - 2 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur karla D-lið A |
5 - 6 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:30
|
Afturelding
|
- |
ÍBV
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
4 - 3 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur karla A-lið A |
7 - 2 |
Mán. 21. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur karla C-lið A |
1 - 5 |
Sun. 20. ágúst, 2023
Ásvellir
15:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
0 - 7 |
Sun. 20. ágúst, 2023
Rafholtsvöllurinn
14:00
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
1 - 2 |
Sun. 20. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
13:15
|
Afturelding
|
- |
Þór/KA 2
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
1 - 5 |
Lau. 19. ágúst, 2023
Stjörnuvöllur
17:00
|
Stjarnan/Álftanes 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
6 - 1 |
Lau. 19. ágúst, 2023
KA-völlur
17:00
|
KA/Da/Ma/Vö/KF/Ha 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla D - Lota 3 |
2 - 0 |
Lau. 19. ágúst, 2023
Boginn
16:00
|
Þór/THK
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
0 - 1 |
Fös. 18. ágúst, 2023
Skessan
13:30
|
FH 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið C |
2 - 7 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
Lengjudeild kvenna |
2 - 2 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin-gervigras
19:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
2 - 4 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin-gervigras
17:30
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
3 - 0 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin
16:15
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
8 - 1 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin
16:15
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
6 - 1 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin-gervigras
16:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 3 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin
15:00
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
2 - 3 |
Fim. 17. ágúst, 2023
Nettóhöllin
15:00
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
3 - 1 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
18:30
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 1 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Olísvöllurinn
18:00
|
Vestri
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
2 - 2 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla E-lið A |
4 - 5 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Fagrilundur - gervigras
17:30
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
3 - 1 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla F-lið A |
7 - 2 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
3. flokkur karla B-lið C |
2 - 4 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:15
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla B-lið A |
2 - 3 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:15
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla D-lið A |
2 - 7 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla C-lið A |
3 - 8 |
Mið. 16. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla A-lið A |
1 - 5 |
Þri. 15. ágúst, 2023
Varmárvöllur
19:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Breiðablik/Augn/Smári 3
|
2. flokkur karla D - Lota 3 |
5 - 3 |
Þri. 15. ágúst, 2023
Vestmannaeyjavöllur
16:45
|
ÍBV
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
4 - 3 |
Þri. 15. ágúst, 2023
Vestmannaeyjavöllur
15:15
|
ÍBV
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
2 - 1 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Grindavíkurvöllur
19:00
|
Grindavík
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 3 |
3 - 3 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
17:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur karla D-lið C |
7 - 0 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
6 - 1 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
4 - 2 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
14:50
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla C-lið B |
2 - 5 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
14:50
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla B-lið B |
3 - 4 |
Mán. 14. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
13:30
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 5 |
Sun. 13. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA/Skallagrímur
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
0 - 0 |
Sun. 13. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
13:30
|
Afturelding
|
- |
ÍA/Skallagrímur
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
3 - 0 |
Sun. 13. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
12:00
|
Afturelding
|
- |
Vestri
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
4 - 0 |
Fös. 11. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
FH/ÍH
|
2. flokkur karla B - Lota 3 |
4 - 2 |
Fim. 10. ágúst, 2023
Kórinn
19:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
5 - 0 |
Fim. 10. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:30
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
Lengjudeild karla |
1 - 2 |
Mið. 9. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
4. flokkur karla B-lið B |
4 - 0 |
Mið. 9. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
4. flokkur karla C-lið B |
4 - 0 |
Mið. 9. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
13:30
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
4. flokkur karla A-lið B |
4 - 0 |
Mið. 9. ágúst, 2023
Tungubakkavöllur
13:30
|
Afturelding
|
- |
FH 2
|
4. flokkur karla D-lið C |
3 - 2 |
Mið. 2. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
Lengjudeild karla |
1 - 1 |
Þri. 1. ágúst, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
Lengjudeild kvenna |
3 - 1 |
Lau. 29. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
12:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
0 - 1 |
Fös. 28. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
Lengjudeild karla |
2 - 5 |
Fim. 27. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
KR
|
Lengjudeild kvenna |
2 - 0 |
Mán. 24. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
1 - 0 |
Lau. 22. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
16:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Þór/THK
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
1 - 2 |
Fös. 21. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
Lengjudeild karla |
9 - 0 |
Fim. 20. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
Lengjudeild kvenna |
3 - 1 |
Þri. 18. júlí, 2023
Samsungvöllurinn
20:30
|
Stjarnan/KFG/Álftanes 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
0 - 4 |
Þri. 18. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R. 2
|
3. flokkur karla C-lið C |
3 - 1 |
Mán. 17. júlí, 2023
Ásvellir
19:00
|
Haukar/KÁ
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
2 - 0 |
Sun. 16. júlí, 2023
Þórsvöllur
16:00
|
Þór
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
1 - 3 |
Lau. 15. júlí, 2023
Ásvellir
17:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
3 - 5 |
Fim. 13. júlí, 2023
Fjölnisvöllur
19:45
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 5 |
Fim. 13. júlí, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
5 - 0 |
Mið. 12. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
Lengjudeild karla |
1 - 0 |
Þri. 11. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
FH/ÍH
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
2 - 2 |
Þri. 11. júlí, 2023
Þróttheimar
18:00
|
Þróttur R. 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
3 - 3 |
Þri. 11. júlí, 2023
Varmárvöllur
18:00
|
Afturelding
|
- |
Tindastóll/KHF
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
3 - 2 |
Þri. 11. júlí, 2023
Tungubakkavöllur
14:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
4. flokkur karla D-lið C |
5 - 0 |
Mán. 10. júlí, 2023
Varmárvöllur
17:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
KFA/Sindri/Neisti
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
1 - 4 |
Mán. 10. júlí, 2023
Skessan
17:00
|
FH/ÍH
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna bikar |
15 - 1 |
Sun. 9. júlí, 2023
Djúpavogsvöllur
17:00
|
Sindri/Neisti
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
0 - 3 |
Fös. 7. júlí, 2023
Þorlákshafnarvöllur
19:15
|
Ægir
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
1 - 4 |
Fim. 6. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
Lengjudeild kvenna |
1 - 2 |
Fim. 6. júlí, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
ÍBV
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
0 - 4 |
Fim. 6. júlí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
ÍBV
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
0 - 1 |
Fim. 6. júlí, 2023
KR-völlur
14:30
|
KR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
5 - 1 |
Fim. 6. júlí, 2023
KR-völlur
13:00
|
KR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
1 - 3 |
Fim. 6. júlí, 2023
KR-völlur
13:00
|
KR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
2 - 3 |
Þri. 4. júlí, 2023
Tungubakkavöllur
19:00
|
Afturelding
|
- |
ÍR
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 4 |
Þri. 4. júlí, 2023
Domusnovavöllurinn
18:00
|
Leiknir/KB
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
4 - 0 |
Þri. 4. júlí, 2023
Tungubakkavöllur
13:15
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R. 2
|
4. flokkur karla D-lið C |
3 - 1 |
Mán. 3. júlí, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
1 - 7 |
Mán. 3. júlí, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
17:30
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
1 - 5 |
Mán. 3. júlí, 2023
Greifavöllurinn
17:15
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
2 - 3 |
Mán. 3. júlí, 2023
Greifavöllurinn
17:15
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
3 - 4 |
Mán. 3. júlí, 2023
Tungubakkavöllur
17:00
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 4 |
Mán. 3. júlí, 2023
Greifavöllurinn
16:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
0 - 1 |
Mán. 3. júlí, 2023
Greifavöllurinn
16:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
1 - 2 |
Mán. 3. júlí, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 2 |
Sun. 2. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
3 - 3 |
Sun. 2. júlí, 2023
Nettóhöllin-gervigras
14:00
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
2 - 3 |
Lau. 1. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
16:00
|
Afturelding
|
- |
Vestri/Hörður
|
3. flokkur karla B-lið C |
3 - 0 |
Lau. 1. júlí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
FHL
|
Lengjudeild kvenna |
1 - 0 |
Fös. 30. júní, 2023
Þróttheimar
18:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
4 - 2 |
Fim. 29. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
Lengjudeild karla |
4 - 3 |
Fim. 29. júní, 2023
Tungubakkavöllur
19:00
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík/Þróttur
|
4. flokkur karla C-lið B |
12 - 0 |
Fim. 29. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík/Þróttur
|
4. flokkur karla B-lið B |
3 - 2 |
Fim. 29. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding 2
|
- |
Fram
|
5. flokkur karla F-lið B |
2 - 3 |
Fim. 29. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík/Þróttur
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 1 |
Mið. 28. júní, 2023
Nesfisk-völlurinn
19:45
|
Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
0 - 10 |
Mið. 28. júní, 2023
Ásvellir
19:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
3 - 1 |
Mið. 28. júní, 2023
Fylkisvöllur
17:30
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
1 - 0 |
Mið. 28. júní, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
17:15
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
3 - 2 |
Mið. 28. júní, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
17:15
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
0 - 4 |
Mið. 28. júní, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
1 - 1 |
Mið. 28. júní, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
2 - 4 |
Mið. 28. júní, 2023
Fylkisvöllur
16:00
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
2 - 0 |
Þri. 27. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Keflavík/Reynir/Víðir 2
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
2 - 2 |
Þri. 27. júní, 2023
Þróttheimar
16:15
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
5 - 2 |
Þri. 27. júní, 2023
Þróttheimar
16:15
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
0 - 3 |
Þri. 27. júní, 2023
Þróttheimar
16:15
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
10 - 0 |
Þri. 27. júní, 2023
Þróttheimar
15:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
2 - 4 |
Þri. 27. júní, 2023
Þróttheimar
15:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
4 - 2 |
Þri. 27. júní, 2023
Þróttheimar
15:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
0 - 3 |
Mán. 26. júní, 2023
Nettóhöllin-gervigras
18:00
|
RKV
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna C - Lota 2 |
3 - 0 |
Sun. 25. júní, 2023
Tungubakkavöllur
19:00
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
2 - 1 |
Sun. 25. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:20
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 2 |
Sun. 25. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
2 - 1 |
Lau. 24. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
1 - 1 |
Lau. 24. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
1 - 3 |
Lau. 24. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
9 - 1 |
Lau. 24. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
6 - 1 |
Lau. 24. júní, 2023
Valsvöllur
13:00
|
Valur/KH
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
5 - 1 |
Lau. 24. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
12:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
ÍR/Léttir
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
2 - 3 |
Fös. 23. júní, 2023
Domusnovavöllurinn
18:00
|
Leiknir R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
2 - 2 |
Fös. 23. júní, 2023
Fagrilundur
17:20
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið C |
3 - 0 |
Fös. 23. júní, 2023
Tungubakkavöllur
15:40
|
Afturelding
|
- |
Grótta/KR
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
2 - 6 |
Fös. 23. júní, 2023
Tungubakkavöllur
14:20
|
Afturelding
|
- |
Grótta/KR
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
1 - 2 |
Fös. 23. júní, 2023
Tungubakkavöllur
13:00
|
Afturelding
|
- |
Grótta/KR
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
2 - 5 |
Fim. 22. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
12:30
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
2 - 3 |
Fim. 22. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
12:30
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
5 - 3 |
Fim. 22. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
11:15
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
7 - 0 |
Fim. 22. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
11:15
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
2 - 1 |
Fim. 22. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
10:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
4 - 3 |
Fim. 22. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
10:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
4 - 4 |
Mið. 21. júní, 2023
Fagrilundur - gervigras
20:00
|
Breiðablik/Augn/Smári 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
2 - 3 |
Mið. 21. júní, 2023
Framvöllur
19:15
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
2 - 1 |
Þri. 20. júní, 2023
Stjörnuvöllur
17:30
|
Stjarnan 2
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
2 - 2 |
Mán. 19. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
3. flokkur kvenna C - Lota 2 |
4 - 0 |
Mán. 19. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
5. flokkur karla E-lið A |
8 - 1 |
Mán. 19. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
5. flokkur karla F-lið A |
9 - 0 |
Mán. 19. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:15
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
5. flokkur karla D-lið A |
7 - 1 |
Mán. 19. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:15
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
5. flokkur karla B-lið A |
5 - 5 |
Mán. 19. júní, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
5. flokkur karla C-lið A |
5 - 3 |
Mán. 19. júní, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
5. flokkur karla A-lið A |
2 - 1 |
Sun. 18. júní, 2023
KR-völlur
18:00
|
KR/KV
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
2 - 0 |
Sun. 18. júní, 2023
Skessan
14:00
|
FH/ÍH
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna bikar U20 |
8 - 1 |
Sun. 18. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
13:45
|
Afturelding
|
- |
FH 2
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 0 |
Sun. 18. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
12:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir 2
|
3. flokkur karla B-lið C |
2 - 1 |
Lau. 17. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
13:00
|
Afturelding
|
- |
Völsungur/Einherji
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
2 - 4 |
Fös. 16. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík
|
Lengjudeild karla |
7 - 2 |
Fös. 16. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:00
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
3 - 1 |
Fim. 15. júní, 2023
Þróttheimar
18:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
1 - 0 |
Fim. 15. júní, 2023
Kórinn - Gervigras
15:00
|
HK 2
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
0 - 11 |
Fim. 15. júní, 2023
Kórinn - Gervigras
15:00
|
HK 2
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
2 - 3 |
Mið. 14. júní, 2023
Þróttheimar
19:45
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
8 - 3 |
Mið. 14. júní, 2023
Tungubakkavöllur
18:30
|
Afturelding 2
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur karla F-lið B |
6 - 4 |
Mið. 14. júní, 2023
Greifavöllurinn
17:00
|
KA/Da/Ma/Vö/KF/Ha
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
2 - 0 |
Þri. 13. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:15
|
Afturelding
|
- |
Augnablik
|
Lengjudeild kvenna |
4 - 0 |
Þri. 13. júní, 2023
Framvöllur
18:00
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
4 - 2 |
Þri. 13. júní, 2023
Framvöllur
16:30
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
4 - 2 |
Þri. 13. júní, 2023
Þórsvöllur
15:30
|
Þór
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
5 - 2 |
Þri. 13. júní, 2023
Þórsvöllur
15:30
|
Þór
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
4 - 1 |
Þri. 13. júní, 2023
Framvöllur
15:00
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
4 - 3 |
Mán. 12. júní, 2023
Grindavíkurvöllur
18:00
|
Grindavík
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna C - Lota 2 |
6 - 1 |
Mán. 12. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
17:00
|
Afturelding
|
- |
Sindri/Neisti
|
3. flokkur karla B-lið C |
3 - 2 |
Mán. 12. júní, 2023
Fellavöllur
12:00
|
Austurland
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
2 - 1 |
Sun. 11. júní, 2023
Þróttheimar
19:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið C |
0 - 5 |
Sun. 11. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA/Skallagrímur
|
4. flokkur kvenna bikar |
0 - 0 |
Sun. 11. júní, 2023
Risinn
09:30
|
FH 2
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
1 - 0 |
Lau. 10. júní, 2023
Nettóhöllin-gervigras
16:40
|
Njarðvík/Þróttur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
1 - 4 |
Lau. 10. júní, 2023
Nettóhöllin-gervigras
15:20
|
Njarðvík/Þróttur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
2 - 1 |
Lau. 10. júní, 2023
Nettóhöllin-gervigras
14:00
|
Njarðvík/Þróttur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
1 - 2 |
Lau. 10. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
14:00
|
Afturelding
|
- |
Vestri
|
Lengjudeild karla |
3 - 1 |
Lau. 10. júní, 2023
Þróttheimar
10:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
1 - 2 |
Fös. 9. júní, 2023
Domusnovavöllurinn
18:00
|
Leiknir R.
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
4 - 7 |
Fim. 8. júní, 2023
Víkingsvöllur
19:15
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
2 - 3 |
Fim. 8. júní, 2023
Samsungvöllurinn
19:00
|
Stjarnan/Álftanes 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna C - Lota 2 |
7 - 3 |
Fim. 8. júní, 2023
Þróttheimar
17:15
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
1 - 8 |
Fim. 8. júní, 2023
Þróttheimar
17:15
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
2 - 5 |
Fim. 8. júní, 2023
Þróttheimar
16:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
1 - 2 |
Fim. 8. júní, 2023
Þróttheimar
16:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
1 - 9 |
Mið. 7. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
17:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R. 2
|
4. flokkur karla D-lið C |
6 - 0 |
Þri. 6. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
19:45
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
3. flokkur karla C-lið C |
5 - 1 |
Þri. 6. júní, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
3. flokkur karla B-lið C |
0 - 0 |
Mán. 5. júní, 2023
Varmárvöllur
20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Breiðablik/Augn/Smári 3
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
3 - 1 |
Mán. 5. júní, 2023
Varmárvöllur
18:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Selfoss/Árborg/Stokk
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
0 - 2 |
Mán. 5. júní, 2023
Greifavöllurinn
17:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
4 - 1 |
Mán. 5. júní, 2023
Greifavöllurinn
15:30
|
KA
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
5 - 5 |
Mán. 5. júní, 2023
Greifavöllurinn
14:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
2 - 1 |
Lau. 3. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
16:40
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
4 - 3 |
Lau. 3. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
15:20
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 0 |
Lau. 3. júní, 2023
JÁVERK-völlurinn
14:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
0 - 4 |
Lau. 3. júní, 2023
Tungubakkavöllur
14:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan/Álftanes
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
0 - 0 |
Fös. 2. júní, 2023
Varmárvöllur
19:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
Lengjudeild kvenna |
0 - 1 |
Fim. 1. júní, 2023
Stakkavíkurvöllur
19:15
|
Grindavík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
0 - 3 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur karla F-lið A |
5 - 3 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
3 - 2 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur karla D-lið A |
3 - 5 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
3 - 5 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur karla B-lið A |
7 - 2 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur karla C-lið A |
6 - 4 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur karla A-lið A |
2 - 3 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
2 - 0 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur karla E-lið A |
1 - 5 |
Fim. 1. júní, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
RKV
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
2 - 3 |
Mið. 31. maí, 2023
Kórinn - Gervigras
20:00
|
HK/Ýmir 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B - Lota 2 |
1 - 0 |
Mið. 31. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding 2
|
- |
ÍA
|
5. flokkur karla F-lið B |
2 - 6 |
Þri. 30. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan/Álftanes 2
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
2 - 5 |
Þri. 30. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Haukar
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
5 - 0 |
Mán. 29. maí, 2023
Vivaldivöllurinn
19:30
|
Grótta/Kría
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla C - Lota 2 |
3 - 0 |
Mán. 29. maí, 2023
Tungubakkavöllur
13:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla B-lið B |
4 - 2 |
Mán. 29. maí, 2023
Tungubakkavöllur
12:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla C-lið B |
5 - 5 |
Mán. 29. maí, 2023
Tungubakkavöllur
12:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla A-lið B |
1 - 1 |
Fös. 26. maí, 2023
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
1 - 1 |
Fös. 26. maí, 2023
Þróttheimar
17:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið C |
2 - 2 |
Fös. 26. maí, 2023
Vivaldivöllurinn
17:00
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
2 - 3 |
Fim. 25. maí, 2023
Framvöllur
20:00
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
3 - 5 |
Fim. 25. maí, 2023
Valsvöllur
16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
5 - 5 |
Fim. 25. maí, 2023
Valsvöllur
16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
1 - 3 |
Mið. 24. maí, 2023
Fylkisvöllur
20:00
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
3 - 2 |
Mið. 24. maí, 2023
Stakkavíkurvöllur
19:15
|
Grindavík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
0 - 0 |
Mið. 24. maí, 2023
Tungubakkavöllur
18:30
|
Afturelding 2
|
- |
Breiðablik 3
|
5. flokkur karla F-lið B |
2 - 2 |
Þri. 23. maí, 2023
Akraneshöllin
18:45
|
ÍA/Skallagrímur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
3 - 3 |
Þri. 23. maí, 2023
Akraneshöllin
17:15
|
ÍA/Skallagrímur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
4 - 0 |
Mán. 22. maí, 2023
Norðurálsvöllurinn
19:15
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
1 - 1 |
Sun. 21. maí, 2023
JÁVERK-völlurinn
18:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla bikar |
4 - 2 |
Sun. 21. maí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
16:45
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R. 2
|
3. flokkur karla C-lið C |
8 - 0 |
Sun. 21. maí, 2023
Skeiðisvöllur
13:00
|
Vestri
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
1 - 2 |
Sun. 21. maí, 2023
Tungubakkavöllur
12:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
3. flokkur kvenna bikar |
4 - 6 |
Lau. 20. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur karla A-lið A |
3 - 1 |
Lau. 20. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur karla B-lið A |
5 - 2 |
Lau. 20. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
KA
|
5. flokkur karla D-lið A |
6 - 4 |
Fös. 19. maí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:00
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
3 - 0 |
Fim. 18. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:18
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna B-lið A2 |
8 - 3 |
Fim. 18. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:15
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna D-lið A2 |
5 - 4 |
Fim. 18. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna C-lið A2 |
5 - 0 |
Fim. 18. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna A-lið A2 |
3 - 2 |
Fim. 18. maí, 2023
Ásvellir
13:30
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna bikar |
1 - 4 |
Fim. 18. maí, 2023
Tungubakkavöllur
12:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan/Álftanes
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
1 - 1 |
Mið. 17. maí, 2023
KR-völlur
19:15
|
KR
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
0 - 4 |
Mið. 17. maí, 2023
Rafholtsvöllurinn
18:30
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
5 - 5 |
Mán. 15. maí, 2023
Valsvöllur
18:30
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
3 - 4 |
Mán. 15. maí, 2023
Valsvöllur
18:30
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
1 - 6 |
Mán. 15. maí, 2023
Valsvöllur
17:15
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
2 - 7 |
Mán. 15. maí, 2023
Valsvöllur
17:15
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
5 - 6 |
Mán. 15. maí, 2023
Valsvöllur
16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
1 - 6 |
Mán. 15. maí, 2023
Valsvöllur
16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
3 - 3 |
Sun. 14. maí, 2023
Ásvellir
18:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C - Lota 2 |
6 - 1 |
Sun. 14. maí, 2023
Nettóhöllin
14:30
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið C |
2 - 2 |
Sun. 14. maí, 2023
Þróttheimar
14:00
|
Þróttur/SR
|
- |
Afturelding/Hvíti
|
2. flokkur karla bikar |
3 - 2 |
Sun. 14. maí, 2023
Tungubakkavöllur
12:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA/Skallagrímur
|
3. flokkur kvenna C - Lota 2 |
3 - 1 |
Lau. 13. maí, 2023
Skeiðisvöllur
17:00
|
Vestri/Hörður
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið C |
2 - 2 |
Lau. 13. maí, 2023
Vivaldivöllurinn
14:00
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
5 - 2 |
Lau. 13. maí, 2023
ÍR-völlur
12:00
|
ÍR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
6 - 0 |
Fös. 12. maí, 2023
Framvöllur
19:30
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
Lengjudeild karla |
1 - 0 |
Fim. 11. maí, 2023
Tungubakkavöllur
18:00
|
Afturelding
|
- |
Haukar
|
2. flokkur kvenna B1 U20 |
1 - 0 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
18:30
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
3. flokkur kvenna B-lið B |
1 - 0 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
5. flokkur karla F-lið A |
1 - 8 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
5. flokkur karla E-lið A |
1 - 6 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:15
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
5. flokkur karla D-lið A |
2 - 5 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:15
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
5. flokkur karla B-lið A |
4 - 1 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
5. flokkur karla C-lið A |
4 - 6 |
Mið. 10. maí, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik
|
5. flokkur karla A-lið A |
1 - 6 |
Þri. 9. maí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
18:00
|
Afturelding
|
- |
Haukar
|
3. flokkur karla B-lið C |
5 - 1 |
Þri. 9. maí, 2023
Tungubakkavöllur
17:30
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
2 - 6 |
Þri. 9. maí, 2023
Tungubakkavöllur
16:00
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
2 - 0 |
Mán. 8. maí, 2023
Tungubakkavöllur
18:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
3. flokkur karla bikar |
1 - 5 |
Sun. 7. maí, 2023
Safamýri
16:30
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
Mjólkurbikar kvenna |
0 - 0 |
Sun. 7. maí, 2023
Tungubakkavöllur
14:30
|
Afturelding 2
|
- |
Þróttur R. 2
|
5. flokkur karla F-lið B |
2 - 2 |
Lau. 6. maí, 2023
Framvöllur - Úlfarsárdal
16:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
KA/Da/Ma/Vö/KF/Ha 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
5 - 2 |
Lau. 6. maí, 2023
ÍR-völlur
15:00
|
Fram/ÍR
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna bikar |
0 - 4 |
Lau. 6. maí, 2023
Tungubakkavöllur
15:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
4. flokkur karla D-lið C |
5 - 2 |
Lau. 6. maí, 2023
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
KA/Da/Ma/Vö/KF/Ha
|
2. flokkur karla B - Lota 1 |
1 - 1 |
Fös. 5. maí, 2023
JÁVERK-völlurinn
19:15
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
1 - 3 |
Fim. 4. maí, 2023
KR-völlur
19:00
|
Grótta/KR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna C-lið B |
9 - 5 |
Fim. 4. maí, 2023
KR-völlur
17:30
|
Grótta/KR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
7 - 0 |
Fim. 4. maí, 2023
KR-völlur
16:00
|
Grótta/KR
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
7 - 3 |
Mið. 3. maí, 2023
Malbikstöðin að Varmá
20:00
|
Afturelding
|
- |
Reynir/Víðir
|
3. flokkur karla C-lið C |
7 - 2 |