Skoða nýjustu úrslit

355 Leikir
Laugardagur
19. september
10:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
15:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
17:00
Fífan - FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
17:00
Fífan - FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið C 19/20
Laugardagur
19. september
10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla A-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla D-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
11:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla B-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
11:00
Kórinn - Gervigras - RM/FM - 4. fl. kv C-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
11:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla D-lið C 19/20
Laugardagur
19. september
14:00
Hertz völlurinn - Lengjubikar kvenna - C deild R2
Laugardagur
19. september
14:20
Fífan - RM/FM - 4. fl. kvenna B-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
14:30
KR-völlur - RM/FM - 3. fl. karla B-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
16:00
Vivaldivöllurinn - RM/FM - 3. fl. karla C-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
19:00
Fagrilundur - gervigras - Mjólkurbikar karla
Laugardagur
19. september
19:00
Varmárvöllur - gervigras - Lengjubikar kvenna - C deild R2
Laugardagur
19. september
10:00
Valsvöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
10:00
Valsvöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
13:00
Fífan - FM - 5. fl. karla A-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
13:00
Fífan - FM - 5. fl. karla C-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
13:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 4. fl. karla A-lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
14:00
Fífan - FM - 5. fl. karla B-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
14:00
Fífan - FM - 5. fl. karla D-lið A 19/20
Laugardagur
19. september
14:20
Varmárvöllur - gervigras - FM - 4. fl. karla B lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
15:00
Kórinn - Gervigras - RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
15:40
Varmárvöllur - gervigras - FM - 4. fl. karla C-lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
17:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
17:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 19/20
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 2. fl. ka A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 2. fl. ka B-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
10:00
Hamarshöllin - FM - 5. fl. karla C-lið C 19/20
Laugardagur
19. september
11:00
Hamarshöllin - FM - 5. fl. karla D-lið C 19/20
Laugardagur
19. september
13:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 4. fl. kvenna A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
13:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 3. fl. karla A-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
14:20
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 4. fl. kvenna B-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
16:00
Varmárvöllur - gervigras - RM/FM - 3. fl. karla C-lið B 19/20
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - Mjólkurbikar kvenna
Laugardagur
19. september
14:00
Nettóvöllurinn - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
16:00
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
20:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
19:45
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
19:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
16:00
Húsavíkurvöllur - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
11:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
12:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Ásvellir - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Ásvellir - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Ásvellir - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
19:30
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
19:15
Framvöllur - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
14:00
Norðfjarðarvöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
12:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
13:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
13:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Domusnovavöllurinn - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
14:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
15:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Sindravellir - 3. flokkur karla bikar
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
20:00
Ásvellir - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
20:00
Hertz völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
11:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
12:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla bikar
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
19:15
Vivaldivöllurinn - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
16:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
12:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
15:00
Þórsvöllur - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
17:00
Þórsvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
16:00
Ásvellir - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Ásvellir - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
19:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
16:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
11:00
Iðavellir - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
12:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
12:30
Iðavellir - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Iðavellir - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
12:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
12:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
13:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Rafholtsvöllurinn - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
15:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
16:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
20:00
KR-völlur - 3. flokkur karla B-lið C
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
18:10
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
20:00
Vivaldivöllurinn - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Ólafsvíkurvöllur - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
14:00
Olísvöllurinn - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
17:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Þróttarvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
15:00
Njarðtaksvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
19:45
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Húsavíkurvöllur - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
16:00
KR-völlur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
KR-völlur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
19:00
KR-völlur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
15:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
19:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Valsvöllur - 3. flokkur kvenna bikar
Laugardagur
19. september
19:15
Grindavíkurvöllur - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
13:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
13:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
14:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
15:45
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
16:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Iðavellir - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Iðavellir - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
17:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Iðavellir - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
19:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Europcarvöllurinn - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
19:15
Kópavogsvöllur - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
12:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
12:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
13:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
18:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Laugardagur
19. september
18:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
19. september
12:00
Smárinn - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
13:45
Smárinn - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
16:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
19. september
17:00
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
18:10
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
16:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Valsvöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
19:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
19:15
Eimskipsvöllurinn - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
19:45
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
16:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
16:30
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
18:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
20:00
Domusnovavöllurinn - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
19:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
19. september
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
19. september
19:15
Norðurálsvöllurinn - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
17:00
Ásvellir - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Laugardagur
19. september
17:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla 8 - B riðill
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
16:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Hásteinsvöllur - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
19:15
Sauðárkróksvöllur - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla
Laugardagur
19. september
18:00
Fjölnisvöllur - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
19. september
18:00
Hertz völlurinn - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
19. september
18:00
Iðavellir - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
19. september
20:00
Norðurálsvöllurinn - 3. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
19. september
18:00
Valsvöllur - 2. flokkur karla B
Laugardagur
19. september
20:00
Valsvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
19. september
19:15
Víkingsvöllur - 1. deild kvenna
Laugardagur
19. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - 1. deild karla