Þri. 19. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá 17:30
|
Afturelding 2
|
- |
Njarðvík
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
|
Mið. 20. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Keflavík/Reynir/Víðir 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
|
Fim. 21. mars, 2024
Vivaldivöllurinn 19:00
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
|
Fim. 21. mars, 2024
Kórinn 19:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
|
Lau. 23. mars, 2024
Nettóhöllin 14:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
|
Lau. 23. mars, 2024
Nettóhöllin 15:20
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Lau. 23. mars, 2024
Nettóhöllin 16:40
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
|
Sun. 24. mars, 2024
Malbikstöðin að Varmá 13:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Sun. 24. mars, 2024
Leikv. óákveðinn 14:20
|
Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
|
Sun. 24. mars, 2024
Leikv. óákveðinn 16:00
|
Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
|
Mið. 3. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Valur/KH
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Fös. 5. apríl, 2024
Akraneshöllin 20:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
|
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan 13:15
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
|
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan 13:15
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
|
Lau. 6. apríl, 2024
Greifavöllurinn 14:00
|
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan 14:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
|
Lau. 6. apríl, 2024
Skessan 14:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Sun. 7. apríl, 2024
Skessan 14:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
|
Sun. 7. apríl, 2024
Skessan 15:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
|
Þri. 9. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
|
Fim. 11. apríl, 2024
Kórinn 18:00
|
HK/Ýmir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Kórinn 09:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Kórinn 09:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Kórinn 10:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Kórinn 10:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Kórinn 11:30
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Kórinn 11:30
|
HK
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Leikv. óákveðinn 11:30
|
Hamar/Ægir
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Nettóhöllin 12:00
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 13:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Domusnovavöllurinn 13:00
|
Leiknir R.
|
- |
Afturelding
|
Mjólkurbikar karla |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Skessan 14:00
|
FH/ÍH 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:20
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Lau. 13. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 15:40
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
|
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras 12:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
|
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras 13:20
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
|
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras 14:40
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
|
Sun. 14. apríl, 2024
Fagrilundur - gervigras 15:20
|
Breiðablik 3
|
- |
Afturelding 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
|
Sun. 14. apríl, 2024
Nettóhöllin-gervigras 16:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
|
Þri. 16. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Þróttur/SR
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Mið. 17. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:00
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
Lengjubikar kvenna - B deild |
|
Fim. 18. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 09:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla C-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 09:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla A-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 10:15
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla D-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 10:15
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla B-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 11:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla E-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 11:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
FM - 5. fl. karla F-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 12:45
|
Afturelding 2
|
- |
Haukar
|
FM - 5. fl. karla F-lið B 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24 |
|
Lau. 20. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 15:30
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 09:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 09:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 10:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 10:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Samsungvöllurinn 13:00
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Samsungvöllurinn 14:20
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Sun. 21. apríl, 2024
Samsungvöllurinn 15:40
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Afturelding
|
FM - 4. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
|
Mán. 22. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
KH
|
Mjólkurbikar kvenna |
|
Þri. 23. apríl, 2024
Fífan 18:00
|
Breiðablik/Augn/Smári
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Þri. 23. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Þróttur/SR 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 10:00
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin 10:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna C-lið A 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin 10:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna A-lið A 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin 11:15
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna B-lið A 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Nettóhöllin 11:15
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
FM - 5. fl. kvenna D-lið A 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 11:20
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
FM - 4. fl. karla C-lið B-deild 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 12:40
|
Afturelding
|
- |
Snæfellsnes
|
FM - 4. fl. karla B-lið B-deild 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:00
|
Afturelding
|
- |
Snæfellsnes
|
FM - 4. fl. karla D-lið B-deild 23/24 |
|
Fim. 25. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 15:20
|
Afturelding 2
|
- |
Selfoss 2
|
FM - 4. fl. karla D-lið C-deild 23/24 |
|
Sun. 28. apríl, 2024
BIRTU völlurinn 14:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B - Lota 1 |
|
Þri. 30. apríl, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Fylkir/Elliði
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Mið. 1. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
- |
Breiðablik/Augn/Smári 3
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
|
Fös. 3. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
Lengjudeild karla |
|
Lau. 4. maí, 2024
Tungubakkavöllur 12:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Lau. 4. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 12:30
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Víkingur R.
|
2. flokkur karla A - Lota 1 |
|
Lau. 4. maí, 2024
Tungubakkavöllur 13:30
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Lau. 4. maí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Lau. 4. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Lau. 4. maí, 2024
Samsungvöllurinn 18:30
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla bikar |
|
Sun. 5. maí, 2024
Risinn 11:30
|
FH
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Sun. 5. maí, 2024
Miðgarður 12:00
|
Stjarnan 2
|
- |
Afturelding 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Sun. 5. maí, 2024
Tungubakkavöllur 12:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Sun. 5. maí, 2024
Tungubakkavöllur 13:30
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Sun. 5. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:00
|
Afturelding
|
- |
ÍBV
|
Lengjudeild kvenna |
|
Mán. 6. maí, 2024
Fagrilundur - gervigras 16:00
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Mán. 6. maí, 2024
Fagrilundur - gervigras 16:00
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Mán. 6. maí, 2024
Fagrilundur - gervigras 17:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mán. 6. maí, 2024
Fagrilundur - gervigras 17:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Mán. 6. maí, 2024
Fagrilundur - gervigras 18:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mán. 6. maí, 2024
Fagrilundur - gervigras 18:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Þri. 7. maí, 2024
Samsungvöllurinn 17:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 7. maí, 2024
KR-völlur 18:00
|
KR/KV 2
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf 2
|
2. flokkur karla D - Lota 1 |
|
Þri. 7. maí, 2024
Samsungvöllurinn 18:45
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 13:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 13:00
|
Afturelding
|
- |
FH 2
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 14:15
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 14:15
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 9. maí, 2024
VÍS völlurinn 16:00
|
Þór
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 9. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fös. 10. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding 2
|
- |
Fram 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fös. 10. maí, 2024
BIRTU völlurinn 18:00
|
Haukar
|
- |
Fylkir/Afturelding
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Lau. 11. maí, 2024
Tungubakkavöllur 12:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Lau. 11. maí, 2024
Tungubakkavöllur 13:30
|
Afturelding
|
- |
HK
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Lau. 11. maí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Lau. 11. maí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Lau. 11. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
KR 2
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Lau. 11. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mán. 13. maí, 2024
Vivaldivöllurinn 19:15
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Þri. 14. maí, 2024
BIRTU völlurinn 18:00
|
Haukar/KÁ
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla bikar |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Mið. 15. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 17:00
|
Afturelding
|
- |
Keflavík/Reynir/Víðir
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mið. 15. maí, 2024
Tungubakkavöllur 18:45
|
Afturelding
|
- |
Keflavík/Reynir/Víðir
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 16. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Fim. 16. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Fim. 16. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Fim. 16. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
FH
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Fim. 16. maí, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding 2
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Fim. 16. maí, 2024
Þróttheimar 18:45
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 16. maí, 2024
Þróttheimar 18:45
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 16. maí, 2024
Þróttheimar 20:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 16. maí, 2024
Þróttheimar 20:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fös. 17. maí, 2024
BIRTU völlurinn 16:00
|
Haukar
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Lau. 18. maí, 2024
Fylkisvöllur 12:00
|
Fylkir/Afturelding
|
- |
Stjarnan/Álftanes
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Lau. 18. maí, 2024
Akraneshöllin 12:00
|
ÍA/Skallagrímur 2
|
- |
Afturelding 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Lau. 18. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 15:00
|
Afturelding
|
- |
Vestri
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Mán. 20. maí, 2024
HS Orku völlurinn 14:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Mán. 20. maí, 2024
Víkingsvöllur 16:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Mán. 20. maí, 2024
Víkingsvöllur 16:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Mán. 20. maí, 2024
Víkingsvöllur 17:15
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Mán. 20. maí, 2024
Víkingsvöllur 17:15
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Þri. 21. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
4. flokkur karla bikar |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 15:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 15:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 16:15
|
FH
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 16:15
|
FH
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Mið. 22. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur kvenna bikar |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 17:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 17:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 18:30
|
FH/ÍH 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Mið. 22. maí, 2024
Skessan 20:15
|
FH/ÍH 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 23. maí, 2024
Valsvöllur 16:00
|
Valur 2
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Fim. 23. maí, 2024
Fylkisvöllur 18:00
|
Fylkir/Elliði
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 23. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
Lengjudeild kvenna |
|
Fös. 24. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Grindavík
|
Lengjudeild karla |
|
Lau. 25. maí, 2024
Tungubakkavöllur 11:00
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Lau. 25. maí, 2024
Tungubakkavöllur 11:00
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Lau. 25. maí, 2024
Tungubakkavöllur 12:30
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Lau. 25. maí, 2024
Tungubakkavöllur 12:30
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Sun. 26. maí, 2024
Tungubakkavöllur 12:00
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Sun. 26. maí, 2024
Tungubakkavöllur 13:30
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Sun. 26. maí, 2024
Nettóhöllin-gervigras 15:45
|
RKVN 2
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Þri. 28. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Þri. 28. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Þri. 28. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 29. maí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Valur/KH
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 30. maí, 2024
Skessan 16:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 30. maí, 2024
Skessan 17:30
|
FH
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 30. maí, 2024
Skessan 19:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fim. 30. maí, 2024
Skessan 19:00
|
FH
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fös. 31. maí, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding 2
|
- |
FH 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fös. 31. maí, 2024
Domusnovavöllurinn 19:15
|
Leiknir R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Lau. 1. júní, 2024
JÁVERK-völlurinn 13:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Lau. 1. júní, 2024
Fjarðabyggðarhöllin 14:00
|
FHL
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Lau. 1. júní, 2024
JÁVERK-völlurinn 14:30
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Sun. 2. júní, 2024
Greifavöllurinn 13:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Sun. 2. júní, 2024
Greifavöllurinn 13:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Sun. 2. júní, 2024
Greifavöllurinn 14:15
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Sun. 2. júní, 2024
Greifavöllurinn 14:15
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Þri. 4. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Þri. 4. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Þri. 4. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 4. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R.
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Þri. 4. júní, 2024
Víkingsvöllur 17:30
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 5. júní, 2024
Valsvöllur 16:00
|
Valur 2
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mið. 5. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
RKVN
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Mið. 5. júní, 2024
Valsvöllur 17:15
|
Valur 2
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 5. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
RKVN
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Mið. 5. júní, 2024
Víkingsvöllur 18:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Mið. 5. júní, 2024
Tungubakkavöllur 19:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 5. júní, 2024
Tungubakkavöllur 19:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 6. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding
|
- |
KFR
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Fim. 6. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Fram
|
Lengjudeild kvenna |
|
Lau. 8. júní, 2024
Greifavöllurinn 15:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Lau. 8. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 15:00
|
Afturelding
|
- |
Dalvík/Reynir
|
Lengjudeild karla |
|
Lau. 8. júní, 2024
Greifavöllurinn 15:00
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Lau. 8. júní, 2024
Greifavöllurinn 16:15
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Lau. 8. júní, 2024
Greifavöllurinn 16:15
|
KA
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Sun. 9. júní, 2024
Fjarðabyggðarhöllin 14:00
|
FHL
|
- |
Fylkir/Afturelding
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Þri. 11. júní, 2024
Fagrilundur 16:00
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Þri. 11. júní, 2024
Fagrilundur 17:30
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 11. júní, 2024
Fagrilundur - gervigras 19:00
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Þri. 11. júní, 2024
Fagrilundur 19:00
|
Breiðablik 2
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 12. júní, 2024
Víkingsvöllur 17:00
|
Víkingur R. 2
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 12. júní, 2024
Kórinn 17:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Mið. 12. júní, 2024
Kórinn 18:45
|
HK
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 12. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Stjarnan/KFG/Álftanes
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 13. júní, 2024
Valsvöllur 16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Fim. 13. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding 2
|
- |
Þróttur R. 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fim. 13. júní, 2024
Tungubakkavöllur 19:00
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Fim. 13. júní, 2024
AVIS völlurinn 19:15
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Fös. 14. júní, 2024
JÁVERK-völlurinn 18:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Lau. 15. júní, 2024
Kerecisvöllurinn 16:15
|
Vestri
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Þri. 18. júní, 2024
Víkingsvöllur 15:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Þri. 18. júní, 2024
Víkingsvöllur 15:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Þri. 18. júní, 2024
Víkingsvöllur 16:15
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Þri. 18. júní, 2024
Víkingsvöllur 16:15
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Þri. 18. júní, 2024
Víkingsvöllur 17:30
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Þri. 18. júní, 2024
Víkingsvöllur 17:30
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mið. 19. júní, 2024
Þróttheimar 16:00
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Mið. 19. júní, 2024
Þróttheimar 17:30
|
Þróttur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Mið. 19. júní, 2024
Tungubakkavöllur 18:00
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Mið. 19. júní, 2024
Tungubakkavöllur 18:00
|
Afturelding
|
- |
Fylkir
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 19. júní, 2024
Lambhagavöllurinn 20:00
|
Fram/Úlfarnir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 20. júní, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding 2
|
- |
Stjarnan 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fim. 20. júní, 2024
Valsvöllur 16:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 20. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding 2
|
- |
Stjarnan
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Fim. 20. júní, 2024
Valsvöllur 17:30
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 20. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:00
|
Afturelding
|
- |
ÍBV
|
Lengjudeild karla |
|
Fim. 20. júní, 2024
Valsvöllur 19:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fim. 20. júní, 2024
Valsvöllur 19:00
|
Valur
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fös. 21. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
Lengjudeild kvenna |
|
Lau. 22. júní, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Lau. 22. júní, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Lau. 22. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Lau. 22. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Þri. 25. júní, 2024
Tungubakkavöllur 18:00
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 25. júní, 2024
Tungubakkavöllur 19:45
|
Afturelding
|
- |
Stjarnan
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 26. júní, 2024
Kórinn 16:00
|
HK
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Mið. 26. júní, 2024
Kórinn 17:30
|
HK
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Mið. 26. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Fjölnir
|
Lengjudeild karla |
|
Fim. 27. júní, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin-gervigras 15:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin 15:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin-gervigras 15:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin-gervigras 16:15
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin-gervigras 16:15
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin 16:30
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 27. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
ÍA
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin 18:00
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 27. júní, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
HK/Ýmir
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 27. júní, 2024
Kórinn 19:15
|
HK
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Fim. 27. júní, 2024
Nettóhöllin 19:30
|
Keflavík
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fös. 28. júní, 2024
JÁVERK-völlurinn 18:00
|
Selfoss
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Fös. 28. júní, 2024
AVIS völlurinn 18:00
|
Þróttur R.
|
- |
Fylkir/Afturelding
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Lau. 29. júní, 2024
Lambhagavöllurinn 12:00
|
Fram 2
|
- |
Afturelding 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Sun. 30. júní, 2024
Rafholtsvöllurinn 19:15
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Mán. 1. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Mán. 1. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Víkingur R. 2
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Mán. 1. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Mán. 1. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 16:15
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Mán. 1. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
ÍR
|
Lengjudeild kvenna |
|
Þri. 2. júlí, 2024
Nettóhöllin 16:00
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 2. júlí, 2024
Nettóhöllin 17:45
|
Keflavík/Reynir/Víðir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 3. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Haukar
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Mið. 3. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Breiðablik/Augn/Smári
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 4. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 4. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 4. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fim. 4. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 4. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 18:20
|
Afturelding 2
|
- |
ÍA/Skallagrímur 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fim. 4. júlí, 2024
ÍR-völlur 19:15
|
ÍR
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Lau. 6. júlí, 2024
Kerecisvöllurinn 16:30
|
Vestri
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Sun. 7. júlí, 2024
Hásteinsvöllur 14:00
|
ÍBV
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Mán. 8. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding
|
- |
FH/ÍH 2
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Mán. 8. júlí, 2024
Tungubakkavöllur 18:45
|
Afturelding
|
- |
FH/ÍH 2
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 11. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Fylkir/Elliði
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Lau. 13. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 16:00
|
Afturelding
|
- |
Þór
|
Lengjudeild karla |
|
Fim. 18. júlí, 2024
Valsvöllur 18:00
|
Valur/KH
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fim. 18. júlí, 2024
Vivaldivöllurinn 19:15
|
Grótta
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Fös. 19. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Grótta
|
Lengjudeild kvenna |
|
Mið. 24. júlí, 2024
Safamýri 19:15
|
Grindavík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Fim. 25. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Keflavík
|
Lengjudeild karla |
|
Fös. 26. júlí, 2024
Fylkisvöllur 18:00
|
Fylkir/Afturelding
|
- |
Haukar
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Lau. 27. júlí, 2024
Fylkisvöllur 18:00
|
Fylkir/Afturelding
|
- |
Þór/KA 2
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Þri. 30. júlí, 2024
Safamýri 19:15
|
Grindavík
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Mið. 31. júlí, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
FHL
|
Lengjudeild kvenna |
|
Fim. 8. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Leiknir R.
|
Lengjudeild karla |
|
Fös. 9. ágúst, 2024
Lambhagavöllurinn 19:15
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Lau. 10. ágúst, 2024
Lambhagavöllurinn 16:00
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Lau. 10. ágúst, 2024
Lambhagavöllurinn 17:30
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Lau. 10. ágúst, 2024
Lambhagavöllurinn 19:00
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Lau. 10. ágúst, 2024
Lambhagavöllurinn 19:00
|
Fram
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Sun. 11. ágúst, 2024
Fylkisvöllur 11:00
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Sun. 11. ágúst, 2024
Fylkisvöllur 12:30
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Mán. 12. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 15:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Mán. 12. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 15:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Mán. 12. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 16:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Mán. 12. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 16:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Mán. 12. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Víkingur R.
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Mán. 12. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 18:00
|
Stjarnan/Álftanes
|
- |
Fylkir/Afturelding
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Þri. 13. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding 2
|
- |
KR
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 15:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 15:00
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 16:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 16:15
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 17:30
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 17:30
|
Stjarnan
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Dalvíkurvöllur 18:00
|
Dalvík/Reynir
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Mið. 14. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:00
|
Afturelding
|
- |
RKVN 2
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Fim. 15. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 15. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
FH
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fim. 15. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
FH
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 15. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:30
|
Afturelding
|
- |
FH
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fim. 15. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
Lengjudeild kvenna |
|
Fös. 16. ágúst, 2024
Skessan 16:00
|
FH 2
|
- |
Afturelding 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fös. 16. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Fös. 16. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Lau. 17. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 12:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Lau. 17. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 12:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Lau. 17. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 13:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Lau. 17. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 13:15
|
Afturelding
|
- |
HK
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Sun. 18. ágúst, 2024
Víkingsvöllur 12:00
|
Víkingur R. 2
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Sun. 18. ágúst, 2024
Fylkisvöllur 14:00
|
Fylkir/Afturelding
|
- |
FHL
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Nettóhöllin-gervigras 15:00
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Nettóhöllin-gervigras 15:00
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Nettóhöllin-gervigras 16:15
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Nettóhöllin-gervigras 16:15
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Fagrilundur - gervigras 17:30
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding 2
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Nettóhöllin-gervigras 17:30
|
Njarðvík
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Mán. 19. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 19:15
|
Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
Lengjudeild karla |
|
Þri. 20. ágúst, 2024
KR-völlur 17:00
|
KR
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 20. ágúst, 2024
SS-völlurinn 18:00
|
KFR
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Þri. 20. ágúst, 2024
KR-völlur 18:45
|
KR
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Þri. 20. ágúst, 2024
Samsungvöllurinn 20:00
|
Stjarnan/KFG/Álftanes
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Mið. 21. ágúst, 2024
Fagrilundur - gervigras 16:00
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna C-lið A |
|
Mið. 21. ágúst, 2024
Fagrilundur - gervigras 16:00
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna A-lið A |
|
Mið. 21. ágúst, 2024
Fagrilundur - gervigras 16:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna D-lið A |
|
Mið. 21. ágúst, 2024
Fagrilundur - gervigras 17:15
|
Breiðablik
|
- |
Afturelding
|
5. flokkur kvenna B-lið A |
|
Fim. 22. ágúst, 2024
Víkingsvöllur 16:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Fim. 22. ágúst, 2024
Víkingsvöllur 17:30
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Fim. 22. ágúst, 2024
Akraneshöllin 18:00
|
ÍA
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Fim. 22. ágúst, 2024
Víkingsvöllur 19:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Fim. 22. ágúst, 2024
Víkingsvöllur 19:00
|
Víkingur R.
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Rafholtsvöllurinn 16:00
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
5. flokkur karla A-lið A |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
KR
|
5. flokkur karla C-lið A |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
KR
|
5. flokkur karla B-lið A |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:15
|
Afturelding
|
- |
KR
|
5. flokkur karla D-lið A |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Rafholtsvöllurinn 17:30
|
RKVN
|
- |
Afturelding
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding
|
- |
KR
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding
|
- |
KR
|
5. flokkur karla E-lið A |
|
Fös. 23. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 18:30
|
Afturelding 2
|
- |
Valur
|
5. flokkur karla F-lið A |
|
Lau. 24. ágúst, 2024
Hásteinsvöllur 14:00
|
ÍBV
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Mán. 26. ágúst, 2024
Fjölnisvöllur 18:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Þri. 27. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Þri. 27. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 18:45
|
Afturelding
|
- |
HK
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 28. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
4. flokkur karla A-lið B |
|
Mið. 28. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 16:00
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
4. flokkur karla C-lið B |
|
Mið. 28. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
4. flokkur karla D-lið B |
|
Mið. 28. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:30
|
Afturelding
|
- |
Breiðablik 2
|
4. flokkur karla B-lið B |
|
Mið. 28. ágúst, 2024
Þróttheimar 19:00
|
Þróttur R. 2
|
- |
Afturelding 2
|
4. flokkur karla D-lið D |
|
Fim. 29. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 20:00
|
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
- |
Fram/Úlfarnir
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Fös. 30. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 17:00
|
Afturelding
|
- |
Valur
|
4. flokkur kvenna A-lið B |
|
Fös. 30. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 18:30
|
Afturelding
|
- |
Njarðvík
|
Lengjudeild karla |
|
Lau. 31. ágúst, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:00
|
Afturelding
|
- |
HK
|
Lengjudeild kvenna |
|
Lau. 31. ágúst, 2024
Tungubakkavöllur 15:00
|
Afturelding
|
- |
Vestri
|
4. flokkur kvenna B-lið B |
|
Mán. 2. september, 2024
Malbikstöðin að Varmá 12:00
|
Afturelding
|
- |
Selfoss
|
3. flokkur kvenna B-lið C |
|
Mán. 2. september, 2024
Fylkisvöllur 17:00
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla B-lið B |
|
Mán. 2. september, 2024
Fylkisvöllur 18:45
|
Fylkir
|
- |
Afturelding
|
3. flokkur karla C-lið B |
|
Lau. 7. september, 2024
ÍR-völlur 14:00
|
ÍR
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild kvenna |
|
Sun. 8. september, 2024
Extra völlurinn 14:00
|
Fjölnir
|
- |
Afturelding
|
Lengjudeild karla |
|
Sun. 8. september, 2024
Kórinn - Gervigras 14:00
|
HK/Ýmir
|
- |
Afturelding/Hvíti/Álaf
|
2. flokkur karla B-lið A |
|
Sun. 8. september, 2024
Þórsvöllur 17:00
|
Þór/KA 2
|
- |
Fylkir/Afturelding
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|
Lau. 14. september, 2024
Malbikstöðin að Varmá 14:00
|
Afturelding
|
- |
ÍR
|
Lengjudeild karla |
|
Þri. 17. september, 2024
Fylkisvöllur 18:00
|
Fylkir/Afturelding
|
- |
Þróttur R.
|
2. flokkur kvenna B2 U20 |
|