Skoða nýjustu úrslit

91 Leikir
Laugardagur
21. september
11:30
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla C
Laugardagur
21. september
16:00
Samsung völlurinn - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
21. september
18:00
Tungubakkavöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
21. september
20:00
Varmárvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
19:15
Extra völlurinn - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
17:00
Iðavellir - 3. flokkur karla B
Laugardagur
21. september
18:30
Iðavellir - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
KR-völlur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
21. september
13:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B
Laugardagur
21. september
14:30
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
21. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
17:30
Hertz völlurinn - 3. flokkur karla B
Laugardagur
21. september
19:15
Extra völlurinn - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
18:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. september
19:15
Hertz völlurinn - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
18:00
KR-völlur - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
11:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. september
12:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
14:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. september
12:00
Kórinn - Grasvöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
21. september
15:00
Þórsvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
21. september
16:45
Þórsvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. september
19:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla C
Laugardagur
21. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið C
Laugardagur
21. september
16:50
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
17:00
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
21. september
18:30
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
20:00
Kórinn - Grasvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
19:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B
Laugardagur
21. september
20:45
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
Hertz völlurinn - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. september
19:00
Hertz völlurinn - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
21. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
21. september
18:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
Grenivíkurvöllur - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Laugardagur
21. september
16:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
18:00
Eimskipsvöllurinn - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
19:00
Varmárvöllur - 2. flokkur karla C
Laugardagur
21. september
20:00
Þróttarvöllur - Eldri flokkur karla 40
Laugardagur
21. september
17:00
Tungubakkavöllur - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
21. september
18:45
Tungubakkavöllur - 3. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. september
20:00
Varmárvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
20:00
Varmárvöllur - Eldri flokkur karla 30
Laugardagur
21. september
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
21. september
18:00
Ásvellir - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. september
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. september
16:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
21. september
16:50
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
21. september
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. september
17:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
21. september
19:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
12:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
14:00
Norðfjarðarvöllur - 2. flokkur karla C
Laugardagur
21. september
18:00
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B
Laugardagur
21. september
19:45
Varmárvöllur - gervigras - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
20:00
Varmárvöllur - Eldri flokkur karla 40
Laugardagur
21. september
20:00
Valsvöllur - Eldri flokkur karla 30
Laugardagur
21. september
12:00
KR-völlur - 3. flokkur karla B
Laugardagur
21. september
13:45
KR-völlur - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
19:15
Vivaldivöllurinn - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
16:00
Sauðárkróksvöllur - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
19:00
Þróttarvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
20:00
Kórinn - Gervigras - Eldri flokkur karla 40
Laugardagur
21. september
20:00
Varmárvöllur - Eldri flokkur karla 30
Laugardagur
21. september
17:15
Norðurálsvöllurinn - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. september
14:00
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild karla
Laugardagur
21. september
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild kvenna
Laugardagur
21. september
14:00
Eimskipsvöllurinn - Inkasso-deild karla