Skoða nýjustu úrslit

47 Leikir
Föstudagur
19. ágúst
16:00
Norðurálsvöllurinn - 4. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
20. ágúst
13:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Laugardagur
20. ágúst
13:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
20. ágúst
14:15
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
20. ágúst
14:15
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Laugardagur
20. ágúst
15:30
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla F-lið A
Laugardagur
20. ágúst
15:30
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla E-lið A
Laugardagur
20. ágúst
16:00
Varmárvöllur - 2. flokkur kvenna B U20
Sunnudagur
21. ágúst
12:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Sunnudagur
21. ágúst
13:00
Varmárvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
21. ágúst
13:20
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla B-lið B
KA-völlur - 2. flokkur karla B
Mánudagur
22. ágúst
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
þriðjudagur
23. ágúst
19:15
Malbikstöðin að Varmá - Lengjudeild karla
þriðjudagur
23. ágúst
19:15
Samsungvöllurinn - Besta deild kvenna
þriðjudagur
23. ágúst
20:00
Valsvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
24. ágúst
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 3. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
24. ágúst
18:00
Smárinn - 3. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
25. ágúst
19:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla D-lið B
Fimmtudagur
25. ágúst
20:00
Smárinn - 3. flokkur kvenna B-lið B
Föstudagur
26. ágúst
16:00
Nettóhöllin-gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið B
Föstudagur
26. ágúst
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
27. ágúst
11:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
27. ágúst
15:00
SaltPay-völlurinn - Lengjudeild karla
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur karla B
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
29. ágúst
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 3. flokkur karla B-lið B
Föstudagur
2. september
19:15
Malbikstöðin að Varmá - Lengjudeild karla
Laugardagur
3. september
12:00
Malbikstöðin að Varmá - 3. flokkur karla C - Lota 3
Sunnudagur
4. september
12:00
Malbikstöðin að Varmá - 3. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
7. september
18:00
Þróttarvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið B
Föstudagur
9. september
17:00
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla C - Lota 3
Föstudagur
9. september
18:00
Samsungvöllurinn - 2. flokkur kvenna B U20
Laugardagur
10. september
14:00
Framvöllur - Lengjudeild karla
Mánudagur
12. september
19:15
Malbikstöðin að Varmá - Besta deild kvenna
Miðvikudagur
14. september
20:00
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur kvenna B U20
Miðvikudagur
14. september
20:00
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur karla B
Fimmtudagur
15. september
20:00
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur karla B-lið B
Föstudagur
16. september
18:00
Malbikstöðin að Varmá - 3. flokkur karla C - Lota 3
Laugardagur
17. september
14:00
Malbikstöðin að Varmá - Lengjudeild karla
Sunnudagur
18. september
19:15
Kópavogsvöllur - Besta deild kvenna
Laugardagur
24. september
14:00
Fellavöllur - 3. flokkur karla C - Lota 3
Sunnudagur
25. september
14:00
Malbikstöðin að Varmá - Besta deild kvenna
Laugardagur
1. október
14:00
Hásteinsvöllur - Besta deild kvenna