Meistaraflokkur kvenna

Þjálfari:
Júlíus Ármann Júlíusson
UEFA-A
juliusar(at)internet.is
Sími: 895-6000

Leikmenn meistaraflokks kvenna 2019:

 

1. Birgitta Sól Eggertsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Landsleikir:
U-19: 1
Leikmaður síðan 2019

2. Lísbet Stella Óskarsdóttir
Fæðingarár: 1997
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

4. Inga Laufey Ágústsdóttir
Fæðingarár: 2001
Leikir fyrir Aftureldingu: 38
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Landsleikir:
U-17: 4
Uppalinn leikmaður

5. Janet Nana Ama Egyir
Fæðingarár: 1992
Leikir fyrir Aftureldingu: 19
Mörk fyrir Aftureldingu: 3
Landsleikir:
A-lið Gana: 5
Leikmaður síðan 2018

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

6. Anna Pálína Sigurðardóttir
Fæðingarár: 2000
Leikir fyrir Aftureldingu: 13
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

7. Margrét Regína Grétarsdóttir
Fæðingarár: 1993
Leikir fyrir Aftureldingu: 18
Mörk fyrir Aftureldingu: 2
Leikmaður síðan 2017

8. Ólína Sif Hilmarsdóttir
Fæðingarár: 2001
Leikir fyrir Aftureldingu: 8
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2018

9. Samira Suleman
Fæðingarár: 1991
Leikir fyrir Aftureldingu: 18
Mörk fyrir Aftureldingu: 6
Landsleikir:
A-lið Gana: 39
Leikmaður síðan 2018

10. Hafrún Rakel Halldórsdóttir
Fæðingarár: 2002
Leikir fyrir Aftureldingu: 29
Mörk fyrir Aftureldingu: 6
Landsleikir:
U-16: 4
U-17: 12
Uppalinn leikmaður

11. Margrét Selma Steingrímsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

13. Ásdís Arna Sigurðardóttir
Fæðingarár: 2002
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

14. Erika Rún Heiðarsdóttir
Fæðingarár: 2001
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

15. Kolfinna Brá Ewa Einarsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

16. Sara Dögg Ásþórsdóttir
Fæðingarár: 2004
Leikir fyrir Aftureldingu: 4
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Landsleikir:
U-16: 2
Uppalinn leikmaður

17. Halla Þórdís Svansdóttir
Fæðingarár: 2002
Leikir fyrir Aftureldingu: 5
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

18. Hrafntinna Mjöll Geirdal Haraldsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 3
Mörk fyrir Aftureldingu: 1
Leikmaður síðan 2018

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

19. Marsý Dröfn Jónsdóttir
Fæðingarár: 2001
Leikir fyrir Aftureldingu: 9
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2018

20. Eydís Embla Lúðvíksdóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 40
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

21. Sigrún Gunndís Harðardóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 20
Mörk fyrir Aftureldingu: 8
Landsleikir:
U-17: 1
Leikmaður síðan 2017

22. Elín Ósk Jónsdóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

23. Krista Björt Dagsdóttir
Fæðingarár: 2000
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

24. Logey Rós Waagfjörð
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

25. Sigrún Pálsdóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

33. Íris Dögg Gunnarsdóttir
Fæðingarár: 1989
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Landsleikir:
U-19: 7
U-23: 1
Leikmaður síðan 2019

44. Kristín Gyða Davíðsdóttir
Fæðingarár: 2003
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

77. Elfa Sif Hlynsdóttir
Fæðingarár: 2004
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

–. Elena Brynjarsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 13
Mörk fyrir Aftureldingu: 9
Landsleikir:
U-17: 8
Leikmaður síðan 2019 – áður leikmaður 2016

–. Linda Eshun
Fæðingarár: 1991
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Landsleikir:
A-lið Gana:
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

–. Guðrún Elísabet Björgvinsdóttir
Fæðingarár: 2000
Leikir fyrir Aftureldingu: 18
Mörk fyrir Aftureldingu: 2
Uppalinn leikmaður