Meistaraflokkur kvenna

Þjálfari:
Alexander Aron Davorsson
davorsson@gmail.com
S: 698-1628

Þjálfari:

Ruth Þórðardóttir

Markmannsþjálfari:

Ingólfur Orri Gústafsson
ingolfurorri@gmail.com
S: 663-7235

Leikmenn meistaraflokks kvenna 2019:

1. Birgitta Sól Eggertsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Landsleikir:
U-19: 1
Leikmaður síðan 2019

2. Lísbet Stella Óskarsdóttir
Fæðingarár: 1997
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

6. Anna Pálína Sigurðardóttir
Fæðingarár: 2000
Leikir fyrir Aftureldingu: 13
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

7. Margrét Regína Grétarsdóttir
Fæðingarár: 1993
Leikir fyrir Aftureldingu: 18
Mörk fyrir Aftureldingu: 2
Leikmaður síðan 2017

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

8. Ólína Sif Hilmarsdóttir
Fæðingarár: 2001
Leikir fyrir Aftureldingu: 8
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2018

15. Kolfinna Brá Ewa Einarsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

11. Margrét Selma Steingrímsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

14. Erika Rún Heiðarsdóttir
Fæðingarár: 2001
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

17. Halla Þórdís Svansdóttir
Fæðingarár: 2002
Leikir fyrir Aftureldingu: 5
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

18. Hrafntinna Mjöll Geirdal Haraldsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 3
Mörk fyrir Aftureldingu: 1
Leikmaður síðan 2018

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

21. Sigrún Gunndís Harðardóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 20
Mörk fyrir Aftureldingu: 8
Landsleikir:
U-17: 1
Leikmaður síðan 2017

22. Elín Ósk Jónsdóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

23. Krista Björt Dagsdóttir
Fæðingarár: 2000
Leikir fyrir Aftureldingu: 1
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

24. Logey Rós Waagfjörð
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

25. Sigrún Pálsdóttir
Fæðingarár: 1996
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Leikmaður síðan 2019

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

44. Kristín Gyða Davíðsdóttir
Fæðingarár: 2003
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

77. Elfa Sif Hlynsdóttir
Fæðingarár: 2004
Leikir fyrir Aftureldingu: 0
Mörk fyrir Aftureldingu: 0
Uppalinn leikmaður

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

–. Elena Brynjarsdóttir
Fæðingarár: 1998
Leikir fyrir Aftureldingu: 13
Mörk fyrir Aftureldingu: 9
Landsleikir:
U-17: 8
Leikmaður síðan 2019 – áður leikmaður 2016

–. Guðrún Elísabet Björgvinsdóttir
Fæðingarár: 2000
Leikir fyrir Aftureldingu: 18
Mörk fyrir Aftureldingu: 2
Uppalinn leikmaður