Maí, 2024

mán

þri

mið

fim

fös

lau

sun

-

-

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31

01maí09:0010:30Afturelding - Valur09:00 - 10:30 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur karla A-lið B,Karlar,Knattspyrna

01maí10:2011:50Afturelding - Valur10:20 - 11:50 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

01maí11:3013:00Afturelding - Valur11:30 - 13:00 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

01maí12:4014:10Afturelding - Valur12:40 - 14:10 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur karla D-lið B,Karlar,Knattspyrna

01maí14:0015:30Afturelding/Hvíti/Álaf 2 - Breiðablik/Augn/Smári 314:00 - 15:30 Malbikstöðin að VarmáMót:2. flokkur karla D - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

01maí14:0015:30ÍBV - Afturelding14:00 - 15:30 HásteinsvöllurMót:Knattspyrna,Konur,Mjólkurbikar kvenna

01maí16:0017:30Grótta - Afturelding16:00 - 17:30 Hertz höllinMót:Handbolti,Konur,Umspil | Olís kvenna

02maí19:1520:45Afturelding - HK19:15 - 20:45 Malbikstöðin að VarmáMót:FM - 3. fl. karla B-lið A 23/24,Karlar,Knattspyrna

02maí19:4021:10Valur - Afturelding19:40 - 21:10 N1 höllinMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

02maí20:4522:15Afturelding - HK20:45 - 22:15 Malbikstöðin að VarmáMót:FM - 3. fl. karla C-lið A 23/24,Karlar,Knattspyrna

03maí18:3020:00Afturelding - Valur18:30 - 20:00 Íþróttam. VarmáMót:3.karla A.riðill Lota 3,Handbolti,Karlar

03maí19:1520:45Afturelding - Grótta19:15 - 20:45 Malbikstöðin að VarmáMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

04maí09:3011:00Breiðablik - Afturelding09:30 - 11:00 Fagrilundur - gervigrasMót:5. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

04maí09:3011:00Breiðablik - Afturelding09:30 - 11:00 Fagrilundur - gervigrasMót:5. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

04maí10:4512:15Breiðablik - Afturelding10:45 - 12:15 Fagrilundur - gervigrasMót:5. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

04maí10:4512:15Breiðablik - Afturelding10:45 - 12:15 Fagrilundur - gervigrasMót:5. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

04maí12:0013:30Afturelding 2 - Selfoss 212:00 - 13:30 Malbikstöðin að VarmáMót:5. flokkur karla F-lið B,Karlar,Knattspyrna

04maí12:0013:30Breiðablik - Afturelding12:00 - 13:30 Fagrilundur - gervigrasMót:5. flokkur karla E-lið A,Karlar,Knattspyrna

04maí12:0013:30Breiðablik - Afturelding12:00 - 13:30 Fagrilundur - gervigrasMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

04maí13:0014:30Afturelding 2 - Valur 213:00 - 14:30 Íþróttam. VarmáMót:3.karla C.riðill Lota 3,Handbolti,Karlar

04maí14:0015:30Afturelding/Hvíti/Álaf - Víkingur R.14:00 - 15:30 Malbikstöðin að VarmáMót:2. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

04maí16:0017:30Stjarnan - Afturelding16:00 - 17:30 MiðgarðurMót:3. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

04maí16:0017:30Afturelding - Grótta16:00 - 17:30 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Konur,Umspil | Olís kvenna

05maí10:3012:00Afturelding - Þróttur R.10:30 - 12:00 ÞróttheimarMót:4. flokkur kvenna B-lið B,Knattspyrna,Konur

05maí11:3013:00FH - Afturelding 211:30 - 13:00 RisinnMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí12:0013:30Afturelding - Þróttur R.12:00 - 13:30 ÞróttheimarMót:4. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

05maí13:0014:30Stjarnan 2 - Afturelding 213:00 - 14:30 StjörnuvöllurMót:4. flokkur karla D-lið D,Karlar,Knattspyrna

05maí14:0015:30Afturelding - ÍBV14:00 - 15:30 Malbikstöðin að VarmáMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

05maí16:0017:30Afturelding - Vestri16:00 - 17:30 Malbikstöðin að VarmáMót:3. flokkur kvenna B-lið C,Knattspyrna,Konur

05maí18:0019:30Afturelding - Valur18:00 - 19:30 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

06maí17:0018:30Afturelding - Þróttur R.17:00 - 18:30 ÞróttheimarMót:4. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

07maí17:1518:45Stjarnan - Afturelding17:15 - 18:45 MiðgarðurMót:3. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

07maí18:4520:15Stjarnan - Afturelding18:45 - 20:15 MiðgarðurMót:3. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

07maí19:0020:30KR/KV 2 - Afturelding/Hvíti/Álaf 219:00 - 20:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:2. flokkur karla D - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

09maí11:0012:30Breiðablik/Augn/Smári - Afturelding/Hvíti/Álaf11:00 - 12:30 Fífan, Dalsmári, Kópavogur, IcelandMót:2. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

09maí13:0014:30Afturelding - Fjölnir13:00 - 14:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna A-lið A,Knattspyrna,Konur

09maí13:0014:30Afturelding - FH 213:00 - 14:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna C-lið A,Knattspyrna,Konur

09maí14:1515:45Afturelding - Fjölnir14:15 - 15:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

09maí14:1515:45Afturelding - Fjölnir14:15 - 15:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna D-lið A,Knattspyrna,Konur

09maí15:0016:30Afturelding - Keflavík15:00 - 16:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla A-lið B,Karlar,Knattspyrna

09maí15:0016:30Afturelding - Keflavík15:00 - 16:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

09maí16:0017:30Þór - Afturelding16:00 - 17:30 BoginnMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

09maí16:3018:00Afturelding - Keflavík16:30 - 18:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

09maí16:3018:00Afturelding - Keflavík16:30 - 18:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla D-lið B,Karlar,Knattspyrna

10maí12:3014:00Afturelding - ÍBV12:30 - 14:00 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

10maí14:0015:30Afturelding - ÍBV14:00 - 15:30 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

10maí17:0018:30Afturelding 2 - Fram 217:00 - 18:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla D-lið D,Karlar,Knattspyrna

10maí19:0020:30Afturelding - Keflavík/Reynir/Víðir19:00 - 20:30 Malbikstöðin að VarmáMót:3. flokkur karla B - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

10maí20:0021:30Haukar - Fylkir/Afturelding20:00 - 21:30 BIRTU völlurinnMót:2. flokkur kvenna B2 U20,Knattspyrna,Konur

11maí12:0013:30Afturelding - FH/ÍH 212:00 - 13:30 Malbikstöðin að VarmáMót:4. flokkur kvenna B-lið B,Knattspyrna,Konur

12maí16:0017:30Afturelding - Fram16:00 - 17:30 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslitakeppni | 4.ka

12maí18:0019:30Afturelding - Selfoss18:00 - 19:30 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslitakeppni | 3.karla

13maí19:1520:45Grótta - Afturelding19:15 - 20:45 VivaldivöllurinnMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

14maí17:0018:30Fjölnir - Afturelding 217:00 - 18:30 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:4. flokkur karla D-lið C,Karlar,Knattspyrna

14maí20:0021:30Haukar/KÁ - Afturelding/Hvíti/Álaf20:00 - 21:30 BIRTU völlurinnMót:2. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

15maí18:3020:00Fjölnir - Afturelding 218:30 - 20:00 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:5. flokkur karla F-lið B,Karlar,Knattspyrna

15maí18:4520:15Afturelding - Keflavík/Reynir/Víðir18:45 - 20:15 Malbikstöðin að VarmáMót:3. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

15maí19:4021:10Valur - Afturelding19:40 - 21:10 N1 höllinMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

15maí20:3022:00Afturelding - Keflavík/Reynir/Víðir20:30 - 22:00 Malbikstöðin að VarmáMót:3. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

16maí15:3017:00Afturelding - Valur15:30 - 17:00 Malbikstöðin að VarmáMót:5. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

16maí15:3017:00Afturelding - Valur15:30 - 17:00 Malbikstöðin að VarmáMót:5. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

16maí15:3017:00Afturelding - Valur15:30 - 17:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla E-lið A,Karlar,Knattspyrna

16maí16:0017:30Afturelding - FH16:00 - 17:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna C-lið A,Knattspyrna,Konur

16maí16:0017:30Afturelding - FH16:00 - 17:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna A-lið A,Knattspyrna,Konur

16maí17:1518:45Afturelding - FH17:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna D-lið A,Knattspyrna,Konur

16maí17:1518:45Afturelding - FH17:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

16maí18:3020:00Afturelding 2 - Selfoss18:30 - 20:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

16maí18:4520:15Þróttur R. - Afturelding18:45 - 20:15 ÞróttheimarMót:4. flokkur karla A-lið B,Karlar,Knattspyrna

16maí18:4520:15Þróttur R. - Afturelding18:45 - 20:15 ÞróttheimarMót:4. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

16maí20:0021:30Þróttur R. - Afturelding20:00 - 21:30 ÞróttheimarMót:4. flokkur karla D-lið B,Karlar,Knattspyrna

16maí20:0021:30Þróttur R. - Afturelding20:00 - 21:30 ÞróttheimarMót:4. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

16maí20:1021:40FH - Afturelding20:10 - 21:40 Kaplakriki, KaplakrikiMót:Handbolti,Karlar,Úrslitakeppni | 4.ka

17maí15:3017:00Afturelding - Valur15:30 - 17:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

17maí15:3017:00Afturelding - Valur15:30 - 17:00 Malbikstöðin að VarmáMót:5. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

17maí15:3017:00Afturelding - Valur15:30 - 17:00 Malbikstöðin að VarmáMót:5. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

17maí19:0020:30Afturelding - HK19:00 - 20:30 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslitakeppni | 3.karla

17maí19:0020:30Breiðablik 2 - Afturelding19:00 - 20:30 Fífan, Dalsmári, Kópavogur, IcelandMót:3. flokkur karla B - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

17maí19:3021:00Afturelding - Valur19:30 - 21:00 Malbikstöðin að VarmáMót:Karlar,Knattspyrna,Mjólkurbikar karla

18maí12:0013:30ÍA/Skallagrímur 2 - Afturelding 212:00 - 13:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur karla D-lið D,Karlar,Knattspyrna

18maí12:0013:30Fylkir/Afturelding - Stjarnan/Álftanes12:00 - 13:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:2. flokkur kvenna B2 U20,Knattspyrna,Konur

18maí14:0015:30Haukar - Afturelding14:00 - 15:30 BIRTU völlurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

18maí15:3017:00Haukar - Afturelding15:30 - 17:00 BIRTU völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

19maí14:0015:30Afturelding - Víkingur R.14:00 - 15:30 Malbikstöðin að VarmáMót:Knattspyrna,Konur,Mjólkurbikar kvenna

19maí15:0016:30Afturelding - Haukar15:00 - 16:30 KórinnMót:Handbolti,Karlar,Úrslitakeppni | 3.karla

19maí19:4021:10FH - Afturelding19:40 - 21:10 Kaplakriki, KaplakrikiMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

20maí16:0017:30Víkingur R. - Afturelding16:00 - 17:30 VíkingsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið A,Knattspyrna,Konur

20maí16:0017:30Víkingur R. - Afturelding16:00 - 17:30 VíkingsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið A,Knattspyrna,Konur

20maí17:1518:45Víkingur R. - Afturelding17:15 - 18:45 VíkingsvöllurMót:5. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

20maí17:1518:45Víkingur R. - Afturelding17:15 - 18:45 VíkingsvöllurMót:5. flokkur kvenna D-lið A,Knattspyrna,Konur

21maí17:0018:30Afturelding 2 - Njarðvík/Þróttur17:00 - 18:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla D-lið C,Karlar,Knattspyrna

21maí17:0018:30Afturelding - Fjölnir17:00 - 18:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

21maí17:4519:15Afturelding - Víkingur17:45 - 19:15 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Konur,Úrslitakeppni | 3.kvenna B úrslit

21maí19:1520:45Keflavík - Afturelding19:15 - 20:45 HS Orku völlurinnMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

21maí19:4021:10Afturelding - Valur19:40 - 21:10 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

22maí17:0018:30Afturelding - Þróttur R.17:00 - 18:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur kvenna bikar,Knattspyrna,Konur

22maí17:1518:45Afturelding 2 - Stjarnan 217:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla F-lið B,Karlar,Knattspyrna

22maí17:3019:00Þróttur/SR - Afturelding/Hvíti/Álaf17:30 - 19:00 ÞróttheimarMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

22maí18:3020:00FH/ÍH - Afturelding18:30 - 20:00 SkessanMót:3. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

22maí19:4021:10Afturelding - FH19:40 - 21:10 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

22maí20:1521:45FH/ÍH 2 - Afturelding20:15 - 21:45 SkessanMót:3. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

22maí20:3022:00Afturelding/Hvíti/Álaf - Valur/KH20:30 - 22:00 Malbikstöðin að VarmáMót:2. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

23maí16:0017:30Valur 2 - Afturelding 216:00 - 17:30 ValsvöllurMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

23maí19:1520:45Afturelding - Grindavík19:15 - 20:45 Malbikstöðin að VarmáMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

23maí20:0021:30Fylkir/Elliði - Afturelding/Hvíti/Álaf20:00 - 21:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:2. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

23maí20:0021:30Fylkir - Afturelding20:00 - 21:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:3. flokkur karla B - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

23maí21:1522:45Afturelding/Hvíti/Álaf 2 - ÍR/Léttir 221:15 - 22:45 Malbikstöðin að VarmáMót:2. flokkur karla D - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

25maí09:0010:30FH - Afturelding09:00 - 10:30 SkessanMót:5. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

25maí09:0010:30FH - Afturelding09:00 - 10:30 SkessanMót:5. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

25maí09:0010:30FH - Afturelding09:00 - 10:30 RisinnMót:5. flokkur karla E-lið A,Karlar,Knattspyrna

25maí10:1511:45FH - Afturelding10:15 - 11:45 SkessanMót:5. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

25maí10:1511:45FH - Afturelding10:15 - 11:45 RisinnMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

25maí10:1511:45FH - Afturelding10:15 - 11:45 SkessanMót:5. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

25maí11:0012:30Afturelding - Fram11:00 - 12:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla A-lið B,Karlar,Knattspyrna

25maí11:0012:30Afturelding - Fram11:00 - 12:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

25maí12:3014:00Afturelding - Fram12:30 - 14:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla D-lið B,Karlar,Knattspyrna

25maí12:3014:00Afturelding - Fram12:30 - 14:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

25maí13:0014:30Afturelding - Grindavík13:00 - 14:30 Malbikstöðin að VarmáMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

26maí12:0013:30Afturelding - Fylkir12:00 - 13:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

26maí13:3015:00Afturelding - Fylkir13:30 - 15:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur kvenna B-lið B,Knattspyrna,Konur

26maí15:0016:30Afturelding - Fylkir15:00 - 16:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

26maí16:3018:00ÍR - Afturelding 216:30 - 18:00 ÍR-völlurMót:4. flokkur karla D-lið C,Karlar,Knattspyrna

26maí17:4519:15RKVN 2 - Afturelding17:45 - 19:15 Nettóhöllin-gervigrasMót:3. flokkur kvenna B-lið C,Knattspyrna,Konur

26maí19:4021:10FH - Afturelding19:40 - 21:10 Kaplakriki, KaplakrikiMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

27maí16:0017:30Afturelding - Selfoss16:00 - 17:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí16:0017:30Afturelding - Selfoss16:00 - 17:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí17:1518:45Afturelding - Selfoss17:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí17:1518:45Afturelding - Selfoss17:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí18:0019:30Þróttur/SR 2 - Afturelding/Hvíti/Álaf 218:00 - 19:30 ÞróttheimarMót:2. flokkur karla D - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

28maí16:0017:30Afturelding - Fylkir16:00 - 17:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna C-lið A,Knattspyrna,Konur

28maí16:0017:30Afturelding - Fylkir16:00 - 17:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna A-lið A,Knattspyrna,Konur

28maí17:1518:45Afturelding - Fylkir17:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

28maí17:1518:45Afturelding - Fylkir17:15 - 18:45 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur kvenna D-lið A,Knattspyrna,Konur

28maí20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Afturelding/Hvíti/Álaf20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

29maí00:0001:30Afturelding - FH00:00 - 01:30 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Úrslit | Olís karla

29maí18:0019:30Víkingur/Mídas - Afturelding/Hvíti/Álaf18:00 - 19:30 VíkingsvöllurMót:2. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

29maí18:3020:00Fram - Afturelding 218:30 - 20:00 LambhagavöllurinnMót:5. flokkur karla F-lið B,Karlar,Knattspyrna

29maí18:3020:00Afturelding - Selfoss18:30 - 20:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla E-lið A,Karlar,Knattspyrna

29maí18:3020:00Afturelding - Selfoss18:30 - 20:00 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:5. flokkur karla F-lið A,Karlar,Knattspyrna

29maí20:0021:30Afturelding/Hvíti/Álaf - Valur/KH20:00 - 21:30 Malbikstöðin að VarmáMót:2. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

30maí16:0017:30FH - Afturelding16:00 - 17:30 SkessanMót:4. flokkur karla A-lið B,Karlar,Knattspyrna

30maí17:3019:00FH - Afturelding17:30 - 19:00 SkessanMót:4. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

30maí19:0020:30FH - Afturelding19:00 - 20:30 SkessanMót:4. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

30maí19:0020:30FH - Afturelding19:00 - 20:30 SkessanMót:4. flokkur karla D-lið B,Karlar,Knattspyrna

31maí17:0018:30Afturelding 2 - FH 217:00 - 18:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur karla D-lið D,Karlar,Knattspyrna

31maí19:1520:45Leiknir R. - Afturelding19:15 - 20:45 DomusnovavöllurinnMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla