September, 2020

Álafosshlaupið 2020Heilsárs viðburður (2020) Varmárvöllur, Skólabraut 2

01sept17:0018:30Afturelding 2 - Víkingur R. 217:00 - 18:30 Tungubakkavöllur, TunguvegurMót:4. flokkur kvenna B-lið C,Knattspyrna,Konur

02sept17:3019:00Magni - Afturelding17:30 - 19:00 GrenivíkurvöllurMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

03sept17:3019:00Fjölnir - Afturelding17:30 - 19:00 Extra völlurinnMót:1. deild kvenna,Knattspyrna,Konur

04sept18:0019:30Fram - Afturelding/Hvíti18:00 - 19:30 FramvöllurMót:2. flokkur karla B,Karlar,Knattspyrna

04sept18:0019:30Þór - Afturelding18:00 - 19:30 Kórinn - GervigrasMót:5. flokkur karla B-lið Ú1,Karlar,Knattspyrna

04sept19:3021:00Afturelding - Fjölnir 219:30 - 21:00 Fagverksvöllurinn VarmáMót:3. flokkur karla C2,Karlar,Knattspyrna

04sept20:0021:30Fram - Afturelding/Hvíti20:00 - 21:30 FramvöllurMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

04sept20:0021:30Haukar - Afturelding20:00 - 21:30 ÁsvellirMót:3. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

05sept12:0013:30Afturelding - Stjarnan 212:00 - 13:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:3. flokkur karla B-lið C,Karlar,Knattspyrna

05sept13:0014:30Afturelding - HK13:00 - 14:30 KórinnMót:5. flokkur karla B-lið Ú1,Karlar,Knattspyrna

06sept13:0014:30Afturelding - HK 213:00 - 14:30 KórinnMót:5. flokkur karla B-lið Ú1,Karlar,Knattspyrna

06sept14:0015:30Leiknir F. - Afturelding14:00 - 15:30 FjarðabyggðarhöllinMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

06sept16:0017:30Afturelding - Völsungur16:00 - 17:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

07sept18:0019:30Afturelding - ÍA/Skallagrímur18:00 - 19:30 Varmárvöllur, Skólabraut 2Mót:3. flokkur karla C-lið B,Karlar,Knattspyrna

09sept17:0018:30Afturelding - KA17:00 - 18:30 BlönduósvöllurMót:4. flokkur karla - Úrslit,Karlar,Knattspyrna

09sept17:3019:00Afturelding - Breiðablik 217:30 - 19:00 Varmárvöllur, Skólabraut 2Mót:3. flokkur karla B-lið C,Karlar,Knattspyrna

09sept19:0020:30FH - Afturelding19:00 - 20:30 SkessanMót:3. flokkur kvenna B1,Knattspyrna,Konur

09sept20:0021:30Afturelding - Njarðvík20:00 - 21:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:3. flokkur karla C2,Karlar,Knattspyrna

10sept19:0020:30Afturelding/Hvíti - Breiðablik/Augn/Smári 219:00 - 20:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:2. flokkur karla B,Karlar,Knattspyrna

10sept19:3021:00Afturelding - Þór Ak.19:30 - 21:00 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Olís deild karla

10sept21:0022:30Afturelding/Hvíti - Breiðablik/Augn/Smári 221:00 - 22:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

11sept17:0018:30Víkingur R. 2 - Afturelding17:00 - 18:30 VíkingsvöllurMót:4. flokkur karla C-lið Úrslit,Karlar,Knattspyrna

11sept18:1519:45HK - Afturelding18:15 - 19:45 IðavellirMót:5. flokkur karla D-lið Ú1,Karlar,Knattspyrna

11sept19:1520:45Afturelding - ÍA19:15 - 20:45 Varmárvöllur - gervigrasMót:1. deild kvenna,Knattspyrna,Konur

11sept20:0021:30Afturelding - Vestri20:00 - 21:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:3. flokkur kvenna B1,Knattspyrna,Konur

12sept12:1513:45Keflavík 2 - Afturelding12:15 - 13:45 ReykjaneshöllinMót:5. flokkur karla D-lið Ú1,Karlar,Knattspyrna

12sept13:0014:30Keflavík - Afturelding13:00 - 14:30 NettóvöllurinnMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

12sept14:0015:30Afturelding - Þór14:00 - 15:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

13sept12:1513:45Afturelding - Stjarnan12:15 - 13:45 ReykjaneshöllinMót:5. flokkur karla D-lið Ú1,Karlar,Knattspyrna

15sept17:0018:30Afturelding - KR17:00 - 18:30 Varmárvöllur, Skólabraut 2Mót:4. flokkur karla B-lið Úrslit,Karlar,Knattspyrna

15sept19:1520:45Haukar - Afturelding19:15 - 20:45 ÁsvellirMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

16sept19:1520:45Þróttur R. - Afturelding19:15 - 20:45 EimskipsvöllurinnMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

16sept20:0021:30Stjarnan 2 - Afturelding20:00 - 21:30 SamsungvöllurinnMót:3. flokkur karla B-lið C,Karlar,Knattspyrna

17sept19:3021:00Fram - Afturelding19:30 - 21:00 FramhúsMót:Handbolti,Karlar,Olís deild karla

18sept18:0019:30KR/KV - Afturelding/Hvíti18:00 - 19:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:2. flokkur karla B,Karlar,Knattspyrna

18sept19:0020:30Afturelding - Breiðablik 219:00 - 20:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:3. flokkur karla C Ú,Karlar,Knattspyrna

18sept20:0021:30KA - Afturelding20:00 - 21:30 KA heimilið, DalsbrautMót:Blak,Mizunodeild kvenna

18sept20:0021:30KR/KV - Afturelding/Hvíti20:00 - 21:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

19sept17:0018:30Stjarnan - Afturelding17:00 - 18:30 SamsungvöllurinnMót:4. flokkur karla C-lið Úrslit,Karlar,Knattspyrna

19sept17:0018:30Afturelding - Fjölnir17:00 - 18:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

20sept11:0012:30Breiðablik - Afturelding11:00 - 12:30 KópavogsvöllurMót:5. flokkur karla D-lið Ú3,Karlar,Knattspyrna

20sept14:0015:30Þróttur V. - Afturelding14:00 - 15:30 VogabæjarhöllinMót:Blak,Mizunodeild karla

20sept14:0015:30Austurland - Afturelding14:00 - 15:30 KA-völlurMót:3. flokkur karla C Ú,Karlar,Knattspyrna

21sept19:1520:45Afturelding - Víkingur Ó.19:15 - 20:45 Fagverksvöllurinn VarmáMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

22sept18:0019:30Afturelding/Hvíti - Valur/KH18:00 - 19:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:2. flokkur karla B,Karlar,Knattspyrna

22sept20:0021:30Afturelding/Hvíti - Valur/KH20:00 - 21:30 Fagverksvöllurinn VarmáMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

23sept20:0021:30ÍA - Afturelding20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

24sept19:3021:00Afturelding - Selfoss19:30 - 21:00 Íþróttam. VarmáMót:Handbolti,Karlar,Olís deild karla

25sept18:3020:00Grótta - Afturelding18:30 - 20:00 Hertz höllinMót:Grill 66 deild kvenna,Handbolti,Konur

26sept14:0015:30Leiknir R. - Afturelding14:00 - 15:30 DomusnovavöllurinnMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

26sept16:0017:30KA - Afturelding16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla C-lið Ú,Karlar,Knattspyrna

27sept00:0001:30ÍR - Afturelding00:00 - 01:30 AusturbergMót:4.karla Yngri 1.deild,Handbolti,Karlar

27sept00:0001:30Afturelding - ÍBV00:00 - 01:30 Íþróttam. VarmáMót:3.karla 1.deild,Handbolti,Karlar

27sept00:0001:30HK - Afturelding 200:00 - 01:30 KórinnMót:4.karla Yngri 1.deild,Handbolti,Karlar

27sept12:3014:00Fram 2 - Afturelding12:30 - 14:00 FramhúsMót:4.kvenna 2.deild,Handbolti,Konur

27sept14:0015:30HK B - Afturelding B14:00 - 15:30 FagrilundurMót:Benectadeild kvenna,Blak

28sept19:1520:45Afturelding - Augnablik19:15 - 20:45 Fagverksvöllurinn VarmáMót:Knattspyrna,Konur,Lengjudeild kvenna

29sept15:3017:00Þór - Afturelding15:30 - 17:00 Þórsvöllur, SkarðshlíðMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjudeild karla

29sept18:0019:30Leiknir/KB - Afturelding/Hvíti18:00 - 19:30 DomusnovavöllurinnMót:2. flokkur karla B,Karlar,Knattspyrna

29sept20:0021:30Leiknir/KB - Afturelding/Hvíti20:00 - 21:30 DomusnovavöllurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

29sept20:0021:30ÍR/Léttir - Afturelding/Hvíti20:00 - 21:30 Hertz völlurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

30sept00:0001:30Afturelding U - Selfoss U200:00 - 01:30 Íþróttam. VarmáMót:2. deild karla,Handbolti,Karlar

30sept19:3021:00Afturelding U - ÍR U19:30 - 21:00 Íþróttam. VarmáMót:2. deild karla,Handbolti,Karlar

  • Fannst þér síðan hjálpleg ?
  • Nei
Ungmennafélagið Afturelding, kt. 460974-0119
Íþróttamiðstöðinni Varmá, 270 Mosfellsbær
S. 566 7089
umfa(hja)afturelding.is
X
X